Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Kỳ Anh Massage (Mọi thứ dần hòan thiện hơn) - (17)

HiếuDora

Thành viên mới
Mình đi về được hơn tuần nhưng bận quá hôm nay mới viết review. Vào đề luôn, đây là lần thứ 2 mình tới Kỳ Anh làm gói combo Svip lên rồi lên tầng 4 massage, bác Qli tư vấn có bé 99 mới nhưng khi vào phòng không ưng lắm nên mình đổi, thái độ e gái + dẫn phòng rất oke không có ý kiến j, order các số ngực to nhưng chiều các e mới đi làm nên có đành pick số 17, thấy nhiều ae review e này rất căng nên phải đi thử luôn.

CSVC: Mới, rất đẹp như lần đầu tiên mình đến, không phải bàn về độ hịn luôn.
Lễ tân + locker: Giới thiệu nhiệt tình + tư vấn số đã chuyên nghiệp và bài bản hơn trước (+1 điểm)
Ktv: em 17 chắc k lạ gì các ae nữa rồi, cao ráo mặt xinh, sv nhẹ nhàng là một điểm cộng của e, tình như cái bình, đối xử với khách như với ny, nhiệt tình hỏi han lấy nước cho khách.
Sv: Sau các bước xông khô, xông ướt tắm, tắm thuốc, tắm bồn thì massage khoẻ trước khoảng 20p sau đó vào công đoạn thư giãn thì mình sẽ không nói sâu thêm nữa, các bác tự trải nghiệm sẽ thấy điều thú vị .
Công đoạn cuối là lên massage chân và ăn nhẹ, gửi bác qli Kỳ Anh cái ảnh trứng vịt lộn sang chảnh nhất Hà Nội

Tổng kết: 8.5 điểm (lần đầu mình chỉ chấm Kỳ Anh 7 điểm)
Một số điều cần khắc phục:
Mình đi lần đầu và lần thứ 2 đều vào phòng trong cùng tầng 4 và phòng này bồn ngâm thuốc nước lạnh ngắt, nước bồn tắm cũng chỉ ấm chứ khômg được nóng (mình thích tắm nước nóng)
Nếu hoàn thiện được nốt vấn đề về nước nóng Kỳ Anh chắc chắn sẽ trở thành địa chỉ thân quen của mình trong thời gian tới.
Chúc cơ sở phát triển mạnh mẽ và hoàn thiện hơn nữa trong thời gian tới.