Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

REVIEW KỲ ANH - 38 ẤN TƯỢNG THÂN THIỆN, DỄ MẾM

MR DU

Thành viên mới
Chào các đồng mát xa.
Vào một buổi chiều hiu hiu đầy gió, tôi thề tôi lúc nào nghĩ đến muốn đi mát xa mát gần chỉ nghĩ đến cơ sở kỳ anh, khác biệt ở đây không hẳn là ngoại hình mà các ông làm thế nào mà nhân viên cưng ghê, cơ bản là ngoan và rất chiều khách.
Em 38 là một trong những em như vậy.
Đánh giá Face trẻ con baby rất vui vẻ nhí nhánh: 9 điểm
Body săn chắc, bưởi cam: 8 điểm
Thái độ phục vụ: 9 điểm

Như bao lần tôi vào kỳ anh vào trong bồn 2 anh em xoắn lưỡi nhau luôn. Các em làm vô cùng nhẹ nhàng và đặc biệt ở Kỳ anh ko bao giờ có chuyện dục giã, các anh muốn thế nào thì e chiều thoải mái tới đó như người yêu đích thực mà xin lỗi hơn cả người yêu. Sau đó em hôn khắp người tôi, nhẹ nhàng chậm rãi, em nói thêm những câu rất kích thích. Làn da trắng muốt khuôn mặt trẻ con và rất chiều khách bảo sao đông hơn cả quân nguyên.
Tôi và em sau một hồi tắm tôi lên giường và em massa mát gần cho tôi, sau gần 1 tiếng thì đã k chịu nổi và out với em. Đã xong rồi bà ý còn xông vào hôn hít thêm ko chịu nổi.

Ngoài 38 thì 19 ở Kỳ Anh là bố của chiều. Hài lòng với dịch vụ của Kỳ anh 10 điểm nhân viên, 10 điểm phục vụ.
Tổng thiệt hại hết 2300K vì mình chơi chương trình bốc thăm ( tip 1200, vé 1100 )

Chúc các bác có buổi đi chơi vui vẻ ở KA

ẢNH REAL.jpg

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: