Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] King Spa cơ sở mới 197 Nguyễn Ngọc Vũ

Chim Mới Nhú

Thành viên mới
Chào các bác, hôm nay nóng nực quá nên em quyết định đi tìm chỗ massage thư giãn cho đỡ nóng bức khó chịu. Được tin bác Định mới mở thêm chi nhánh King Spa ở 197 NNV, cũng ngay gần nhà em nên em qua thẩm luôn xem thế nào. Em đã chơi ở King Spa từ thời mới mở 63 TH & cả 25/71 Đỗ Quang, cũng đã thẩm qua đủ các mã hot ở cả 2 cơ sở nên nói chung luôn hài lòng với tác phong của toàn bộ nhân viên nhà bác Định. Dưới đây là review chi tiết của em cho các bác để nếu có đi qua đoạn NNV thì ghé vào chơi cũng hợp lý.
- Giá cả: đang sale vé còn 350k (lúc thanh toán nv sale cho e thêm 50k nữa là còn 300k, lí do là đang có chương trình) - tip từ 500k nhưng hôm nay em chơi rất sướng nên tip luôn 1m không ngại (đoạn này tí e nói sau).
- CSVC: cá nhân e đánh giá ở đây rộng và đẹp hơn 2 chỗ kia, trông sang chảnh hơn. Giường to hơn hẳn so với bên Đỗ Quang, như giường ngủ luôn chứ không phải giường massage nữa. Phòng ốc khá rộng, không có mùi, bồn tắm có chế độ sục xong còn đèn xanh đỏ nhấp nháy các kiểu :)))) Cậu NV béo có bổ sung thêm là bên NNV này có pool party, nên cái này e rất ưng vì trước em đi nhóm thì không qua chỗ bác Định được vì chưa có bể tắm chung kiểu này. Bây giờ ở NNV có rồi thì em sẽ dẫn team em qua đây chơi sau mỗi chầu nhậu =))
- NV: hôm nay em làm mã 08 mặt được, người dây, v1 vừa tay không to không bé, nghe bảo sn 99 và thái độ thì cực kỳ ổn luôn. Em vào chủ động ôm ấp và bắt chuyện với em trong lúc chờ nước đi tắm, làm full option: đấm bóp, trườn, bj, hj. Tay nghề đấm bóp chỉ ở mức trung bình, chống chỉ định bác nào thích tay nghề cao. Tuy nhiên khoản thư giãn thì lại cực ổn, em này làm nhẹ nhàng và biết mấy trò khơi gợi khá là thích :)) Phần này mỗi người 1 cảm nhận tuy nhiên phải nói hôm nay em thật sự rất hài lòng, tip em luôn 1m không nghĩ ngợi.
Tổng kết: sẽ quay lại với team em để trải nghiệm quả pool party, nghe em 08 miêu tả có cả quầy bar tại chỗ nên a e thác loạn thì chắc phải vui hết nấc =)) Về giá cả pool party em hỏi thì nv báo 450k vé - 700k tip có tắm chung, em thấy ổn (nếu so với quả 1m5 full option nhưng nv làm hơi chán bên Windy).

Cảm ơn bác Định @hangdep_pvt đã cố gắng phát triển King Spa mạnh mẽ để a e HN có chỗ ăn chơi thư giãn với giá cả bình dân và cực kỳ thoải mái. Chúc bác & King Spa sẽ còn phát triển hơn nữa và có thêm nhiều nv trẻ đẹp để a e được sung sướng :D - Em SDT 0986xxx848 bác nhé.