Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review gói massge one Kỳ Anh

kafkaka

Thành viên mới
1. Cảm nghĩ đầu tiên khi thấy Kỳ Anh có đăng bài khuyến mại 0 đồng trải nghiệm Massage One :
Massage khoẻ là 1 thị trường nghách, an toàn, kiếm ăn tốt, hiện đang bị độc chiếm bởi Hương Sen. HN chưa có chỗ nào khác có thể thi đấu đc. Esalen chắc đc khoản 6/10 so với Hương Sen.
Chắc Kỳ Anh cũng muốn thi đấu sòng phẳng với 2 thế lực này. :D

2. Mục review:
Tới Kỳ Anh, gặp bác bảo vệ: đẹp trai, lịch sự
Mấy bạn tiếp tân nhẹ nhàng, chỉ dẫn tận tình, ko có tí nào bỡ ngỡ ( thi thoảng tới HS, Esalen, mình đứng tồng ngồng ngớ ra rồi nghĩ, đcm làm cái lon gì tiếp theo nhỉ ... ? ). Đi đến đâu là có người chỉ tới đó.
Mục trang thiết bị: Phòng ốc mới, sạch sẽ thơm tho, đầy đủ tool toy. (gói này ko đc xông khô nhe )

KTV: Mình gặp 1 bé trắng như bông bưởi, người đẹp, gọn (bé người Thái Nguyên, dek hỏi tên với số má j) môi đỏ như rom, tóc đen như lông, da trắng như mông, mắt đen tựa sông Tô Lịch, mặt đẹp vline, mũi cao như toà Keangnam ( đấy là tưởng tượng thế, vì bé đeo khẩu trang, mà mình mất công tưởng tưởng, thì nghĩ j cho nó đẹp, ko lẽ người đẹp vậy mà mặt trư, kỳ quá kkk ).

Kỹ thuật: Mình ko có ấn tượng j đặc biệt về kỹ thuật, thấy cũng xoa xoa, đấm đấm, vỗ vỗ nhẹ nhàng, ko có những màn nhấn huyệt, dẫm dưng, khoá tay, bẻ chân, cũng ko có các mục đặc sắc như của HS (đắp ngải cứu), hay của Esalen, (đá nóng ). Nhưng thực sự ấn tượng vì bé làm rất tận tâm, đâu ra đó, xua tan mệt mỏi. Về thấy khá khoẻ. Nhưng nếu để oánh đông dẹp bắc trong cái chợ mx khoẻ thì chắc cần phải đào tạo lại thêm vài món đặc trưng j đó. Ví dụ: đắp lá nốt, xông xương xông ...

Túm lại: Giá 0 đồng, típ 3l. Cơ bản là quá ổn. Ae lên chạy qua sớm, kẻo hết hạn sử dụng.

kafkaka

Thành viên mới
phát biểu cảm nghĩ bản thân thôi, cg ko biết là khen hay chê :v.

Benz

Thành viên
. Ko phải để cạnh tranh vs HS đâu bro ạ. Bác lại nhầm mục tiêu của KA khi phát triển ms 1 rồi ?