Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] EVA NTĐ - trải nghiệm thư giãn với bé 69

Nguyen Duc

Thành viên mới
Hôm nay thấy trong người bồn chồn kiểu khó tả nên tiện quyết định phi sang luôn EVA NTĐ để tìm chút hương vị tươi mát và cũng để thoả mãn sau lần book hụt kèo tại đây.

Phi xe vô đến đầu ngõ là thấy quá trời người. Ngỡ như đang đi xem hội vậy, cũng may mình book trước nên vô cái là mấy anh zai, chị gái lễ tân đón tiếp nồng hậu lắm. Chưa kịp tán phét đã dắt luôn lên cho tận hưởng rồi.

Sau khi anh zai lễ tân vào phòng bật đủ loại thiết bị thì mình vô xông hơi thảo dược trước. Được cỡ 5-7' thì thấy thấp thoáng bóng bé 69 vô phòng. Chọn quả số phong thuỷ cho đời tươi mát, ai ngờ vớ đc bé khá xinh xắn, vào xả nước xong lấy đồ uống cho mình. Thôi vô thẳng khoản nhận xét, chia sẻ cho ae trải nghiệm của cá nhân mình.

Nhận xét vế bé ktv 69 như sau:
- V1 khá đẹp, tuy có độ nhưng bé cũng không giữ hàng, đầu ti khá nhỏ và hồng.
- V2 cũng thuộc hàng eo ót (mình không quan trọng khoản này nên ko để ý kĩ lắm)
- V3 căng mẩy, ưng
- V4 tỉa tót cũng khá gọn gàng, sờ xíu là thấy nước nôi bắt đầu ứa tràn rồi. (móc thoải mái, miễn nhẹ nhàng lịch sự)
*** đặc biệt bé có quả răng khểnh nhìn rất duyên.

Về khoản service:
- Bé vô phòng là xả nước ngay cho mình để tắm. Sau khi mút mát, bj, hj rồi bú vú chán trê trong bồn tắm thì bé có ra lau người cho mình rồi 2ae ra giường thi triển màn nuru. Đến đoạn tới công chuyện luôn, bé xoa dầu lên người mình rồi bắt đầu dùng tuyệt chiêu lưỡi khắp cơ thể (ưng cái bụng luôn). Sau hổi lâu trườn bò trên người nhau thì bé bắt đầu màn bj nóng lạnh, phải nói là nó đã gì đâu. Hôm nay mình cũng ra hơi lâu nên bé chuyển sang hj (một phần vì cũng mỏi và hnay bé cũng nhiệt miệng),đang hj thì cu em của mình ứa mạnh quá trời làm bé giật mình. Sau đó bé có lau hết chỗ tinh binh rồi chuyển qua màn đấm bóp, về kĩ năng này thì cá nhân mình thấy bình thường, chưa đc gọi là phê.

Chột hạ thì mình đã có trải nghiệm khá ok với bé 69. À có chút lưu ý với ae mới là các bé hỏi xem nhu cầu của mình có cần CIA - WC hay ko nhé.

Tổng quan đánh giá theo gu của e thì 8/10, bác nào khó tính thì thấp hơn.

Tổng thiệt hại: 800K cho combo của mình (đã gồm tắm tiên với ktv)

Cũng có xin bé kiểu ảnh mà bé bảo ngại nên cũng ko ép, xuống lễ tân thì do hnay đông quá nên cũng chưa xin được cái bill. ad thông cảm cho mình.
Có chút hình ảnh phòng ốc ae trong cdx coi tạm giúp e :D Up ảnh mới nhớ cái áo của bé khá thơm mùi nước hoa.IMG_8254.jpg

Sửa lần cuối:

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bài review của bạn chưa đủ tiêu chuẩn theo tiêu chí mới, ko có phiếu bill +ảnh cùng ktv. Tuy nhiên vẫn khuyến khích bro cống hiến những bài review sau chất lượng hơn nữa. Pm số tk vô inbox của mình để nhận quà hỗ trợ từ diễn đàn bạn nhé

Nguyen Duc

Thành viên mới
bài review của bạn chưa đủ tiêu chuẩn theo tiêu chí mới, ko có phiếu bill +ảnh cùng ktv. Tuy nhiên vẫn khuyến khích bro cống hiến những bài review sau chất lượng hơn nữa. Pm số tk vô inbox của mình để nhận quà hỗ trợ từ diễn đàn bạn nhé
Mình cảm ơn cdx nhiều nhé. Hôm đó cũng vì đông nên ko chen vô xin đc cái bill, mà bé ktv lại ngại lên hình nên mình cũng k ép. Mình có ib thông tin tk cho cdx r nhé