Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] EVA NTĐ - Mải chơi quên nhiệm vụ cùng bé 62

Nguyen Bao Long

Thành viên mới
Lời đầu tiên cho e xin lỗi các bác vì đến tận bây giờ e mới review cuộc vui này. Vui quá xong về quên mất cả đăng bài

Chẳng là được ông em cây khế giới thiệu cho mối ktv 62, nghe chừng rất tâm linh khi vừa đê mê cùng bé 26 bên Kingspa, ý trời đã vậy thì e cũng không có lí do nào để chối từ cuộc vui này. Nhân cái dịp ngồi dài cổ đợi xe khách của công ty nên mạnh dạn sét kèo với bé 62, nhắn thấy bạn lễ tân báo bé đang rảnh thế là tức tốc lao đến và được đưa lên tầng cao nhất luôn :D.
Do là vừa bơi lội xong nên e cũng bỏ qua khoản tắm tiên, book gói Vip1 650K và tận hưởng. Lên phòng đợi bé cỡ 5-6' là thấy cọc cọc liền. Đúng như lời ông em thì bé này vui tính lắm, mới nhìn thoáng qua mà đã cười toe toét rồi à. Vô hỏi han linh tinh xíu thì bé xả nước để e tắm tráng qua rồi vô việc chính. Lau người sạch sẽ xong thì bé bảo e nằm vô massage luôn cho giãn gân cốt, cũng lạ mà không sao. Vừa massage bé vừa mau miệng hỏi chuyện e, từ công việc đến đời sống tình dục, tự nhiên thấy quan tâm à nha :D. Khá thú vị. Xong e cũng bắt chuyện lại cho phải đạo :)) đi massage mà như đi tấu hài, cười hoài à, bé còn gạ kèo e về quê chơi mới ối dồi ôi. Xong hồi massage thì đến màn nuru thần thánh. Bé bắt đầu thoa dầu rồi dùng thân hình nhỏ nhắn của bé bò trườn trên người e. Cảm giác cứ phải gọi là đê mê, được đà lấn tới thế là cũng thủ thỉ với bé cho hôn cái nhẹ mà bé hôn bánh cuốn còn hơn bồ. Tiếp sức cho màn nuru là tuyệt chiêu hj, bj điêu luyện. Nói đến đây thì hết ý, lúc đầu vô bé có hỏi mình CIA không thì mình còn lưỡng lự, nhưng đến lúc này thì con thú không thể kìm hãm, "E ơi CIA luôn đi". Thú thật là chưa bao giờ e được CIA mà phê đến thế. chắc viết đến đây thôi không phải tự... vì đợi để gặp e nó hơi lâu.

Đôi chút cảm nhận về CSVC: do là nhà trong ngõ nên cũng thông cảm cho việc tu sửa nên khoản này e chấm không cao lắm. cải thiện đc hơn thì tốt

Về vóc dáng của bé 62 cho ae nào thiên hướng hình thể:
Mặt có nét, do tươi cười quá nên mình cứ mạnh dạn chấm 9/10 điểm thân thiện. ae tự cảm nhận khác thì tuỳ.
V1: tự nhiên, vừa tay, bóp tương đối sướng 8/10
V2: loli luôn, khá ổn với vóc dáng nhỏ nhắn 9/10
V3: Không nổi bật lắm nhưng đủ dùng 7/10
V4: nước nôi nhiều nha, khá đẹp. 8/10

Tóm gọn lại cuộc vui thì tiêu tốn 750k cho gói combo VIP1 + CIA, đổi lại được cuộc vui để đời.

E cũng cảm ơn ae đã bỏ time ra đọc mấy dòng tâm sự muộn mạng này của e.

Đính kèm

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
ko có ảnh e ấy à bác, thấy e này mấy hôm nay các thánh review khen nhiều phết

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đạt đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ, chúc bạn luôn vui khi tham gia cdx. Mong bạn có nhiều đóng góp chia sẻ cho anh em diễn đàn nhiều hơn nữa