Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Eva NTĐ đê mê cùng e ms 26

Barbarian

Thành viên mới
Mới đi công tác về có chút mệt mỏi nên hôm sau e hỏi han chủ quán trong tele thì đen 2 e nhìn ảnh hợp gu lại dính đèn đỏ. Nhưng trong cái rủi lại có cái may khi chủ quán tư vấn e gái ms 26 miền Tây cũng đúng gu vs e, đặc biệt là nhân viên mới tinh tại cơ sơ NTĐ nên book thử luôn. Csvc ở đây thì đánh giá ở mức trung bình khá, khoảng 7.5/10
Bé này người miền Tây nên giọng ngọt, thân hình cân đối kiểu k béo mà cg k gầy quá, có da có thịt chứ k phải cơ bắp như dân tập gym nên sờ bóp mát mẻ mềm mại. Mặt kiểu baby mắt to khá xinh vs gu của e nên cho 8.5/10.
Vòng 1 vừa tay đầu ti nhỏ 7.5/10
Vòng 2 bt kiểu có da có thịt 7/10
Vòng 3 vừa vặn vs dáng người, chắc mẩy 8/10
E này nói chuyện tâm sự hợp ý thì e cũng rất chủ động kể chuyện, khá vui tính. Đấm bóp khỏe thì mình thấy kỹ hơn rất nh e mặc dù tất nhiên k đủ đô. E cứ vừa đấm bóp vừa nói cho đến lúc màn mơn trớn bắt đầu thì bắt đầu thay = âm thanh khác haha. Service màn này thì đánh giá 8.5/10 trườn khá ổn, đặc biệt là kỹ năng BJ của e rất tốt CIA như núi lửa trong miệng e luôn. Chốt lại là khá hài lòng và ngon chim. Mong nhận đc hỗ trợ của cdx mà về mới nhớ là bác chủ chưa trừ khuyến mại book phòng 20% nhé :)) tổng thiệt hại 900k, 300k vé 500k tip. 100 tắm cùng, món này lẽ ra nên auto có như ngày xưa thì hay hơn

Đính kèm

MASSAGE EVA NTD

Thành viên
Em cám ơn anh mình nhiều ạ, nãy em thắc mắc sao anh lại chụp ảnh tờ tiền trả té ra là để Rw, em cám ơn anh mình nhiều ạ, mong anh tiếp tục ủng hộ bên em ạ.

mr.tee

Thành viên
26 này mới à bác? lâu lắm không qua bên này.