Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Eva Nguyễn Thị Định - Trải nghiệm ngày cuối tuần với số 65

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

oneher0

Thành viên mới
Xin chào các đồng dâm , thứ 7 rảnh rỗi lại đọc nhiều review của anh em trên congdongx nên thử đi qua Eva Nguyễn Thị Định xả stress
Có check số zalo xin ảnh với thông tin KTV hôm đó nhưng chưa biết chọn thế nào vì đang trên đường đến nên cứ đặt phòng trước , đến nơi lễ tân đo đả nhiệt tình , mời nước xong giới thiệu các gói vip 1 650k , vip 2 800 (thêm tắm chung) , để trải nghiệm tốt hơn chọn vip 2 , lúc đấy rảnh có 2 ktv là số 18 với 65 , do có bác chọn trước 18 nên tôi đành chọn 65.
Sau đó có nhân viên đưa vào thang máy lên phòng , bật xông hơi , chờ khoảng 5p thì bé 65 vào.
Face : Tạm ổn
Dáng người : mũm mĩm cao tầm hơn 1m5
V1 : vừa hơi chảy
V2 : nhiều lipit
V3 : to mẩy
V4 : múp , nước nôi đầy đủ
Skill : kỹ năng massage khoẻ đủ bài , hỏi han xem đấm vừa lực chưa , massage thư dãn nhiệt tình , BJ cả trong bồn bác nào hứng có khi phải 2 phát.
Csvc : cũ nhưng với giá vé 250k ko đòi hỏi nhiều , phòng xông ướt hơi hở nên làm nóng chậm.
Hoa quả và nước miễn phí , tôi gọi trà gừng , hoa quả tươi.
Naru , trườm nóng lạnh , BJ trên giường tầm 10-15p tôi ra , nằm nghỉ chém gió với em nó khoảng 5p thì tắm rửa ra về , em nó đưa thang mang xuống quầy lễ tân , tổng kết chi phí 800k , ổn áp cho 1 buổi tối thứ 7 xả stress , sẽ quay lại
Nhận xét khách quan ae tham khảo, chúc ae 1 ngày tốt lành.
Note : quán khá đông nên ae đi nên đặt phòng trước kẻo ngồi chờ lâu nhé.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài viết bạn chưa đủ nhận hỗ trợ từ cdx theo tiêu chí mới là bắt buộc chụp được KTV, vì lý do nhiều nick ảo đi 1 lần chỉ chụp check in rồi làm mấy bài review để nhận hỗ trợ. Mong bạn thông cảm và rút kinh nghiệm để lần sau đầy đủ tiêu chí hơn bạn nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.