Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Eva Nguyễn Thị Định - Nhân ngày trúng cơn gió độc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kaito kid

Thành viên mới
Chào cả nhà !

Sau một ngày trúng cơn gió độc, cả người ê ẩm khó chịu muốn đi xả cho tinh thần thoải mái. Một mình quyết định đi massage. Sau khi tham khảo 77 49 chỗ trên các diễn đàn gruop.... Quyết định chọn massage Eva Nguyễn Thị Định.

Bấm máy hẹn gặp bé 18, đúng phút mốt quản lý trả lời luôn ok. Nhanh gọn lẹ. Mình chưa gặp ở đâu chốt nhanh vậy 😊. Đến nơi được các bạn lễ tân dắt xe hướng dẫn đúng nhiệt tình mình tính cho thêm điểm cộng ++

Về Cơ sở vật chất thì cũng tạm ổn, gọi là đủ dùng. Nếu được tân trang cải thiện thêm thì tốt quá.

Thôi không vòng vo liên thiên nữa. Vừa vào phòng được lúc thì mình gặp bé 18 gõ cửa vào phòng. Bé 2k3 đúng trẻ thực sự. Mình có bắt nhiều chuyện nhưng có vẻ bé ngại nên ít nói quá, TIẾC... vì mình thích nói nhiều hơn.

Kỹ thuật massage theo mình thì khá là ổn, cảm giác khá thoải mái.

Ngoại hình thì mình chả nói nhiều đâu REAl luôn vì bé trẻ mà.

V1: vừa tay, đúng sờ gu...

V2: ko chút lipit nào luôn’s

V3: này hơi nhỏ à nghe’s...

V4: cảm thấy hài lòng’s. Vì mình cũng chỉ thích nhẹ nhàng thoai’s.

Quả chốt cuối hơi vật vã, vì mình biết mình là thằng lâu ra.... kaka. Chắc bé sợ mình đến già luôn 😊. Dù gì cũng cảm ơn bé !

P/s: Nói thật là nay muốn xông hơi nhiều hơn, thay đổi thời tiết nên người ngợm hơi uể oải. Đen cái phòng xông hơi lại có cái quạt hút gió, hút sạch hết hơi nóng. Mãi sau mới nhận ra ☹ ...

Thôi em chấm dứt bài ở đây! Ko bé lại nhận ra mặt em lần sau không tiếp em nữa.

Kaito Kid (1412)​

Đính kèm

TayMonKhanh

Thành viên mới
Chúc mừng bro ngon trym, CSVC đẹp thì tốt nhưng quan trọng nhất vẫn là thái độ nhiệt tình của nhân viên và kĩ thuật viên massage.

em này lên ảnh múp nhỉ, nếu chỉ xem trên ảnh thì ko nghĩ vòng 2 ko mỡ đâu, bro hỏi xem em nó có hít bụng vào ko :))

kaito kid

Thành viên mới
Chúc mừng bro ngon trym, CSVC đẹp thì tốt nhưng quan trọng nhất vẫn là thái độ nhiệt tình của nhân viên và kĩ thuật viên massage.

em này lên ảnh múp nhỉ, nếu chỉ xem trên ảnh thì ko nghĩ vòng 2 ko mỡ đâu, bro hỏi xem em nó có hít bụng vào ko :))
Thật đó bác, người dong dỏng 1m6. Do góc chụp nên nhìn vậy thôi. Ngoài thì ô sờ kê la. Độ nhiệt tình thì vẫn còn hơi yếu, bé trẻ mong sẽ được cải thiện thêm sau này

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bài viết của bạn đạt đủ tiêu chí nhận hỗ trợ từ cdx, vui lòng pm sô tk vô inbox mình nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.