Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] Eva Nguyễn Thị Định, buổi chiều mưa gió cùng em 26

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thicbuloz

Thành viên mới
Xin chào các đồng dâm!
Thứ 2 đầu tuần ngồi ngẫm nghĩ về những cuộc tình đẹp tuổi học trò làm cho ta cảm thấy rạo tực trong người, thằng em phía dưới chào cờ từ khi nào không hay. Nên mình đã quyết định đi tìm 1 em nào đó để cất vang bài quốc ca ú ớ của CDX. Điểm đến mình chọn là Eva Nguyễn Khang vì đọc mấy đạo hữu rv có mấy em cao như người mẫu. Nhưng vào lấy zalo để book thì k tìm đc, ibox tin nhắn thì k thấy hồi âm. Quay xe luôn Eva NDT cho gần vì trời đã cơn mưa

* Địa chỉ: 1 Ngõ 23 Nguyễn Thị Định
Trên đường đi cũng đã đc quán gửi cho ảnh KTV, mình chọn em 36 nhưng nay em lại nghỉ. Bác QL bảo anh cứ qua đi em đưa ảnh không che rồi chọn. Qua tới nơi thì gặp 4 5 đạo hữu nhanh chân đang chọn, đến mình thì còn em 26 62 66, trước mình có bác chọn bé 12(người bắc duy nhất tại quán) nhìn face xinh xắn, bác mà có đọc đc thì làm đôi dòng nhận xét để lần sau em còn book nhé😁 còn mình thì chốt 26 Cần Thơ gạo trắng nc trong, 62 gặp rồi, 66 thì không phải gu

*Nhân viên phục vụ: trừ khoản xe cộ khách tự dắt tự để ra thì ok, tư vấn rất nhiệt tình. Pha trà rót nc đầy đủ lễ phép

*CSVC: phòng ốc ổn sạch sẽ, phòng xông hơi trước là nhà tắm kiêm wc nhưng quán đã sửa lại, bỏ bệ wc và xây bệ ngồi ốp đá hoa để ae xông hơi. So với giá tiền thì mình thấy phòng như vậy là rất ok rồi. Giường 2 người vật lộn vừa đủ, không bị nhỏ quá

*Giá: ở đây có 2 loại vé
- Mình chọn VIP2: vé 300k + tip 500k (hj, bj, 69…tắm chung)
- VIP1: thì vé 250k + tip 400k (như trên nhưng các đạo hữu sẽ không được tắm chung với các em)
Option:
CIA + 100k
2 shot + 300k

Do vội nên mình không xông hơi, vào khoảng 3p thì em 26 lên phòng, chảo hỏi lễ phép. Lại đúng em mình vừa gặp trong thang lúc chờ đi lên phòng. Hỏi thì em bảo vừa đưa khách xuống xong là lên làm luôn cho mình. Đợi nước thì cũng có hỏi han trò chuyện cùng em mấy câu cho đỡ xa lạ

Đánh giá sơ bộ
-face: không xấu cũng không quá xinh, ở mức ổn, cũng có khi do em vừa làm xong chưa kịp đánh son nên cùng giảm bớt phần nào về nhan sắc
- Da không đen cũng k trắng quá, được cái mịn màng không có mụn. Sờ thích
- Dáng người thì đẹp nha cao tầm trên 1m6 chút, k có mỡ eo ót, bụng phẳng ôm rất đã
- Mình đánh giá cao em ý ở khoản thái độ: dù vừa làm xong khách trước lại làm luôn cho mình mà vẫn rất tươi cười, nhẹ nhàng, biết cách bắt truyện với khách nên 2ae trừ lúc rên rỉ ra là nc trên trời dưới biển suốt
- V1: to m, đầu ti nhỏ, đã độ nhưng nắn bóp rất mềm, không giữ
-V2: đẹp, eo, không mỡ
-V3: vừa tay, co dãn tốt do gái non(hỏi em bảo 99) vỗ vẫn cứ bồm bộp nha
-V4: khít, lông lá tỉa gọn, k cavat, nước đủ dùng chắc do vừa làm 1 khách xong lại làm cho mình luôn chứ không thì cũng phải lênh láng, không rau mùi vét, móc thoải mái

-SV: trong bồn thì có nhờ e gôj đầu cho vì hồi nãy dính mưa, tranh thủ lúc em gội đầu mình khám phá khắp người, do sợ hứng quá tí nuru nhanh ra nên chỉ sờ nắm qua vú và sờ bướm qua qua thôi. Chủ yếu là ôm eo rồi luồn 2 tay ra sau bóp mông em(eo nhỏ nên ôm thích mà.
Tắm xong thì ra giường: mình không quan trọng ms khoẻ lắm nên bảo em là làm qua qua thôi rồi ms yếu cho a nhé. Anh đi là chỉ đợi được em thịt thôi chứ k cần ms khoẻ đâu 🤣, nhưng em vẫn làm đủ bài tới khi m bảo thôi em thịt a luôn đi chứ a đợi lâu quá. Nuru trước sau đầy đủ, vú em to nên trườn phê vãi, liếm láp toàn thân kết hợp với âm thanh rên rỉ của em đúng là hết nước chấm. Tới wc thì mình bảo em không cần nên nằm ngửa cho em lấy ngực đè người tiếp. Em vừa trườn vừa rên, dạng 2 chân ra để co cu mình đặt nằm đúng bướm em ấy luôn, các bác cứ tưởng tượng chỉ cần giữ cố định con cặc ấn nhẹ cái là vào thôi.l tiếc là k đc. Nứng quá nên mặc e thíc trườn kiểu nào thì trườn mình lấy 2 tay kéo em áp sát vào rồi 2 tay nhào nặn 2 cặp mông, em thấy vậy cũng chổng lên cho mình dễ bóp. Chổng như vậy nhìn mông em nó cong kích thích k chịu nổi chỉ muốn doggy ngay lập tức, mình 1 tay bóp 1 tay thì mò xuống móc bướm em và cũng k quên ưỡn cu lên cho cạ cạ vào lồn, em sướng quá nên hôn cổ hôn tai rồi rên rỉ, được 1 lúc thì mình vỗ mông em bảo đổi thế cả k chịu đx out mất. Em quỳ cạnh mình bj và dạng chân ra để mình móc cho dễ, bướm em khít thật mình dùng 1 ngón mà vẫn thấy khít. Cuối cùng là màn 69, giờ mới được ngắm kỹ bướm của em, đúng là bướm non nên bao giờ cũng đẹp, bú lấy bú để 1 lúc rồi cũng k chịu nổi bắn hết vào miệng em, em kêu là tinh trùng gì mà nhiều giữ vậy 🤣. Xong xuôi em ngồi bóp chân cho, mình bảo thôi em cứ nằm nghỉ đi cả mệt, em bảo để em bóp chân cho cả tí lại không đi về đc. Nc với e 1 lúc rồi em tắm lại cho và tạm biệt em ra về

*Chốt lại là bác nào thích trẻ thì có thể chọn em nó, thái độ tốt sv đầy đủ chủ yếu em bj chứ hj rất ít nên mình nghĩ là rất ổn, còn không quan trọng già trẻ thích tình cảm thì nên chọn em 62 mình thấy mặt bj hj em 62 hơn em 26

Tổng thiệt hại 900k(mình thêm option CIA) rất ngon và thoải mái cho 1 buổi chiều mưa gió. Em thanh toán chuyển khoản nên chụp được bill chuyển tiền thôi nên mong bác Điệp Viên thông cảm, bài có gì sai xót thì bác bỏ qua và chỉ bảo để em rút kinh nghiệm cho những review sau.

Chúc ae có những cuộc vui như ý!

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bài review của bạn chưa đủ tiêu chuẩn theo tiêu chí mới, ko ảnh cùng ktv. Tuy nhiên vẫn khuyến khích bro cống hiến những bài review sau chất lượng hơn nữa. Pm số tk vô inbox của mình để nhận quà hỗ trợ từ diễn đàn bạn nhé

Thicbuloz

Thành viên mới
bài review của bạn chưa đủ tiêu chuẩn theo tiêu chí mới, ko ảnh cùng ktv. Tuy nhiên vẫn khuyến khích bro cống hiến những bài review sau chất lượng hơn nữa. Pm số tk vô inbox của mình để nhận quà hỗ trợ từ diễn đàn bạn nhé
em vừa gửi, bác check ibox nhé

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Mình thấy vậy cũng ổn mà, k ẩm thấp với bẩn thì giá 900k là tuyệt rồi. Có khi sửa xong lại tăng giá bác à🤣
Nói chung hệ thống Eva ở phân khúc tầm trung. Sửa xong mà k tăng thì khách mới đông chứ. Lúc đấy ae mình xếp hàng lấy số cách mấy ngày :))

Thicbuloz

Thành viên mới
Nói chung hệ thống Eva ở phân khúc tầm trung. Sửa xong mà k tăng thì khách mới đông chứ. Lúc đấy ae mình xếp hàng lấy số cách mấy ngày :))
Thôi cứ như giờ ae đi đỡ phải chờ mà giá cũng ổn, chứ đông quá thì đợi lâu mà tăng giá thì tần suất đi lại giảm bớt cũng vã đấy bác 🤣

Thicbuloz

Thành viên mới
Mà hôm trước đọc bài của bác về em 20 eva nguyễn khang em mới đi đấy😊 mà k có zalo qly ở đó, bác có thì cho em xin vào inbox nhé

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Mà hôm trước đọc bài của bác về em 20 eva nguyễn khang em mới đi đấy😊 mà k có zalo qly ở đó, bác có thì cho em xin vào inbox nhé
Cảm ơn bác đã tin tưởng. E đi massage vừa thư giãn bản thân, vừa lấy kinh nghiệm chia sẻ cho ae.

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
À quên, số quản lý bác vào box riêng của Massage miền bắc tìm Eva Nguyễn Thị Định xin nhé. Cùng hệ thống.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.