Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Eva Ng Thị Định - một chiều mưa ấm áp với 26

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

over10over

Thành viên mới
Mấy hôm thấy người mỏi mỏi nên hôm nay quyết định đi ms cho khỏe người, ai ngờ đi ms xong lại thấy mệt hơn lúc đầu 😂 😂

Chiều nay lang thang chút công việc qua NTĐ, thế là nhớ ra hôm trc có đọc mấy bài về cơ sở Eva NTĐ nên hnay quyết định vào thử. Ko hiểu sao đang giờ làm mà ae vào đây đông thế, hết phòng luôn mới sợ chứ 😱😱

Ngồi chờ 1 lát thì báo có phòng rồi nhưng giờ còn 26 thôi a ạ, mấy e kia có ng đặt trc hết rồi, e 26 vừa xong. Thấy e này đc 1 bác trên CĐX review cũng ổn nên mình ok luôn.

Lên, à ko, vào phòng vì ở ngay t1, bên cạnh phòng nghỉ của các e luôn, nghe các e ngồi líu lo bên trong mà chỉ muốn đẩy cửa bước vào nhưng sợ ko có sức mà ra nên thôi 😄.

Ngồi chơi tầm 7p thì e 26 vào phòng, e mở nc vào bồn rồi ra pha nc cho mình, thái độ khá ngoan ngoãn nhưng chắc mới làm ca trc xong nên cũng hơi mệt.

Ngồi 1 tí thì cũng vào tắm, phải nói là e 26 ng dây cây cảnh nhưng ngực to thiệt, hàng độ nhưng mềm, sờ sướng tay, bím khít. Em tắm cho mình rất kỹ từ trc ra sau từ trên xuống dưới, tranh thủ lúc e tắm thì mình cũng xoa nắn ng e nó, đc tí đã thấy ướt ướt ở dưới rồi mới ghê chứ 😁.

Tắm xong thì ra ms thôi, e này làm khá bài bản, từ ms khỏe đến trườn đều tạm, chắc mệt nên đấm hơi yếu với trườn cũng ít, nhưng đc cái e ý bj nhiều, tay chỉ 1 ít phụ trợ thôi, nhẹ nhàng nên đc 1 lúc thì cũng out trong thỏa mãn.

Đánh giá nhanh e 26:
Face: 6đ, ko xấu ko xinh
Da: 7đ mịn, ko trắng lắm nhưng phòng tối mà, cần gì đâu
Eo: 8đ eo nhỏ ôm sướng nha
Mông: 7đ có 1 ít, bóp cũng khá phê
V4: 8đ khít, nc nôi tràn trề

Nói chung với tiêu chí đi chơi ko quá khắt khe nv như mình thì e 26 này trên mức TB khá, ae thích ngực to eo nhỏ có thể thử, thái độ ngoan ngoãn cũng là điểm cộng của e ý.

Tổng kết 1 buổi chiều hết 900k (combo 2 + cia). Lần sau vào sẽ thử e khác, trong lúc ngồi chờ mưa tạnh thấy mấy e khá xinh nên hẹn các e lần sau.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bài review của bạn chưa đủ tiêu chuẩn theo tiêu chí mới, ko ảnh cùng ktv. Tuy nhiên vẫn khuyến khích bro cống hiến những bài review sau chất lượng hơn nữa. Pm số tk vô inbox của mình để nhận quà hỗ trợ từ diễn đàn bạn nhé

baobao123

Thành viên mới
bài review của bạn chưa đủ tiêu chuẩn theo tiêu chí mới, ko ảnh cùng ktv. Tuy nhiên vẫn khuyến khích bro cống hiến những bài review sau chất lượng hơn nữa. Pm số tk vô inbox của mình để nhận quà hỗ trợ từ diễn đàn bạn nhé
Ok,ở đây em nào hot nhất b nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.