Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] EVA 23 Nguyễn Thị Định - Trải nghiệm e số 18 trong 1 buổi chiều hơi say

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chim Bé Đi Mưa

Thành viên mới
Nay đi tiếp khách buổi trưa nhậu say vắt lưỡi đến chiều nên hơi nực
Nt cho admin EVA may quá e 18 hnay làm. Trc rình hụt e 18 vs 01 lâu lắm rồi mà mấy lần đi đc các e toàn nghỉ
Nay e nó đi làm cái nên đang ngà ngà say vẫn phi từ Cầu Giấy qua
Đến nơi đc lên phòng luôn ko phải chờ đợi. Chắc tầm 4,5h chiều ae ít đi
Bên này đc cái cứ lên phòng, dùng option tn thì bảo e nó làm. Chứ như các bên khác toàn phải book gói trc khi lên phòng mà lên phòng ko ưng lại ko đc đổi gói 😂
Lên phòng đc tầm 3p thì e nó lên. Nhìn body mình dây đúng gu đã thấy ưng mắt cái đã. Mặt cũng tương đối ok
Mình vào phòng xông hơi tầm 10p cho dã rượu rồi ra ngồi nghỉ ăn hoa quả làm cốc trà gừng rồi 2ae vô bồn tắm
E nó tắm cho mình khá kỹ, sau đó bj trong bồn. E nó đc cái body chắc vch, eo thon ôm thích, múc đc e nó làm gấu thì ngon phải biết
Xong shot 1 lên giường e nó ms khỏe cũng khá ổn. Sau đó e bắt đầu trườn tinh dầu. Nay hơi say nên cảm giác ko đc phê cho lắm.
E nó ko cho cháo lưỡi nên hơi hụt hẫng, vì gu mình tình cảm nhẹ nhàng.
Nay hơi say nên e nó làm mãi ko ra đc, thấy e nó mỏi quá thương nên bảo thôi và ra tắm rửa rồi về. Chứ e nó làm vậy chắc 30p nữa cũng ko ra nổi quá 😂
Túm váy lại:
- CSVC: phòng ốc hơi cũ nhưng cũng phù hợp vs giá tiền thôi. Lễ tân cũng ok nhiệt tình
- Về e 18 thì mặt mũi ok, sn 2k3. E đang tính đi làm mũi, răng vs ngực mà khuyên e đừng làm. Để tự nhiên đẹp rồi :D
V1: gái ms lớn hệ quýt, đầu ti nhỏ xíu mút mãi ms trồi lên, mình thích 😎
V2: eo thon như ng mẫu
V3: ko to lắm, nhưng săn chắc cứ tg? tập gym mà hỏi e nó bảo ko tập
V4: khít đúng kiểu gái ms lớn
Service: thì khá ngoan và chiều khách. Mình chỉ cần có thế. Mỗi tội ko cho cháo lưỡi, chỉ thỉnh thoảng thơm trộm đc phát. Chứ e nó mà cho cháo lưỡi thì chắc t là fan trung thành của e nó luôn
Nói chung 1 buổi check khá hài lòng, xả đc hết rượu bia trong ng
Mình cứ tưởng full option là 1tr2 mà lúc thanh toán lại có 1tr1. Hay là shot 2 e nó ko làm đc mình ra nên giảm giá nhỉ 😂Screenshot_20221129_183301_VPBank NEO.jpg20221129_182901.jpg20221129_182806.jpg20221129_181557.jpg20221129_181539.jpg

mr.tee

Thành viên
vòng 3 ổn quá nhở, vòng 1 như bác tả hệ quýt thì hơi nhỏ nhỉ

mr.tee

Thành viên
nhưng mà vòng 1 bé quá trườn ít cảm giác :)))

mr.tee

Thành viên
Bác ghi hệ quýt ở trên bài, làm e hình dung bé quá :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.