Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[REVIEW] ESALEN với em Linh body đẹp + kỹ thuật tốt!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quy AP

Thành viên mới
Hí anh em,

Xem ra Esalen là một cái tên mới nổi và có hướng đi khá riêng trong giới massage cho anh em, và thích hợp cho anh em muốn được miết, đấm bóp kĩ để giãn gân cốt, đỡ mỏi, và thư giãn “tích xuân” được coi là một cái kết trọn vẹn, với mức giá rất dễ chịu, chỉ tầm 500 – 700k.

Tối nay mình đặt em Linh, vì trên ảnh, trông em hot quá. Và đúng là như vậy, người “gầm cao”, săn chắc, ngực nở, giọng miền trong ngọt và vui tươi, và theo mình là khá xinh.

Phần tắm: Mình đánh giá cao bể sục sủi bọt với nước nóng, người giãn cơ, cảm thấy rất thoải mái. Em Linh tắm cho mình khá kỹ, gội đầu còn được massage đầu và mặt rất thích.

Về phần massage Thái, thời lượng chắc 45’, làm kỹ, bài bản, tay em mịn nhưng lực rất mạnh, kiểu gì em cũng chơi được.

Đến phần thư giãn, Linh tuột hai dây váy xuống để lộ bộ ngực chao ôi đẹp tự nhiên! Bầu vừa to, mềm, mịn, đàn hồi tốt, đầu ti hạt lựu rất vừa vặn. Em nói mình “anh chơi ở phần trên nhé”, nên mình không được trải nghiệm phần thân dưới của em. Nắn bóp cặp ngực của em thì thanh niên có yếu mấy cũng phải cửng và kỹ năng Handjob của em khiến thanh niên tích xuân sau 2 phút. Ở đây thì Linh không có rên sexy như KTV các chỗ massage khác, cá nhân mình thì thích nghe tiếng rên, còn cái này tùy anh em nhé.

Phần cuối thì em tắm và lau người kỹ cho mình, luôn hỏi nhiệt độ nước đã vừa chưa.

Tổng chi phí cho lần đầu của mình tại Esalen là 280k vé (đặt trước được giảm 20%) + tip 350k = 630k. Sau đó, đi làm bát phở bò tái gầu ấm nóng, về nhà ngủ rất ngon.

Mình sẽ còn quay lại đây và review thêm các em khác.

Chúc Esalen đông khách, và em Linh luôn yêu nghề nhé!

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.