Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Esalen đội cấn và bé Hân 2k4 nhẹ nhàng.

bbk2

Thành viên mới
Gió về người hơi mỏi mỏi thế là inbox Esalen đội cấn kiếm cảm giác nhẹ nhàng thư giãn, mới đọc trong box review thấy có bác rate em Hân 2k4 khá ổn, check thấy em nó đang rảnh thế là book xem thế nào.
Đến nơi thấy bảo vệ nhiệt tình dắt xe các thứ, lễ tân hỏi xem có book phòng vip không, đặt trước qua điện thoại được giảm giá 20% nữa tội gì không đặt. Lễ tân đưa lên tầng 5 ngồi đợi em nó. Phòng sạch sẽ, rộng và sáng, không bị tù mù như mấy phòng nuru. Đợi lúc 5p em gõ cửa vào luôn, ôi xinh vãi, nhẹ nhàng nữa. Em xin phép mình mấy phút chạy qua phòng bên kia dọn nốt rồi sang. Cởi đồ xong bé hỏi mình có muốn làm 4 tay không vì đang hơi oải, cơ mà thôi, nay thích nhẹ nhàng thôi.
Đến tiết mục xông hơi thôi, lâu lắm mới thấy phòng xông hơi ổn áp, sạch, thoáng, không bị ẩm ướt nhiều, nóng vừa đủ. Sau đó đến tiết mục bôi ngọc trai tẩy độc gì đó rồi nhảy vào bồn tắm thôi. Bé làm khá kĩ, nhẹ nhàng. Tắm xong ra đấm bóp, bé nhỏ người, lực vừa phải nhưng tay rất khéo nha, mình kêu đấm nhiều hơn phần vai gáy, xong tay chân đầy đủ. Được lúc hỏi mình có muốn làm
Chuyển qua tiết mục thư giãn, bé hỏi gu mình thích nhẹ nhàng hay mạnh. Phải công nhận là rất thích, thoải mái dễ chịu không bị mệt như nuru :)) ra rồi vẫn nhẹ nhàng mát xa thằng em, làm xong nằm nghỉ bé có hỏi mình có muốn đấm thêm cho chút nữa không cơ mà thôi, biết em nó cũng mệt rồi. Cuối cùng là tắm lại rồi tắm thôi.
Nhận xét qua
- Cơ sở vật chất: Sạch sẽ, rộng, nhạc bên ngoài bật hơi bé tí, to hơn cho các phòng đều nghe thì ok hơn.
- KTV: bé Hân 2k4 nhẹ nhàng tình cảm, giọng yêu vãi, lúc thư giãn định kéo váy xuống mà bé không cho, mân mê bên ngoài thôi, service ok. Ngoại hình xinh, ngực to mềm hợp dáng.
- Thiệt hại vé 350k được giảm 20%, tip 400k tổng 680k.

Đính kèm

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Bác cho hỏi tip 300k là auto hay tuỳ hứng à bác? Vì e thấy bảng giá ở đây k ghi tip bn cả.