Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] Esalen - Đội cấn - Lành mạnh với bé Trang xinh xinh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyen Duc

Thành viên mới
Lại tiếp tục chia sẻ cho các bác kí sự hưởng lạc của e :D . Ở công ty chán quá thấy nhiều bác review Esalen quá nên e mạnh dạn book lịch trải nghiệm phân khúc này. Làm cái gói vip cho thư giãn.
Csvc cũng rộng rãi, không quá đẹp nhưng trông sạch sẽ.
Em không khoái khoản xông hơi cho lắm nên vào phòng luôn. Đợi 5p là em gõ cửa, đầu tiên là cô bé khá xinh xắn, có quả xăm ở ngực chất.

Không chờ đợi gì nữa. Bé bảo nằm sấp rồi thi triển tuyệt kĩ massage đỉnh cao. Cảm giác người em như cái que vậy, bé ấn đến đâu là răng rắc đến đó, Phê ko tả nổi luôn. Massage kĩ lắm, cân cốt được giải phóng sau nhiều ngày dài ngồi máy tính làm việc. Tiếp đến là khoản đá nóng trườm di khá ổn. Đến màn massage đầu thì ú oà luôn. Bé hỏi có vặn cổ không mà e đang phê nên ok luôn. Xong xuôi massage là bé triển màn HJ rồi em out luôn. Nói chung đi massage lành mạnh vậy khá ổn.

Đôi về bé, quên chưa nói thì bé tên Trang nhé
V1: đẹp, căng tràn tròn trịa , đầu ti xíu xiu à
V2: eo ót gọn gàng là đương nhiên rồi.
V3: Ổn, sờ sờ khá ok

Chốt cái deal hết 650k, hài lòng trong tầm giá.

Các bác nào thích massage lành mạnh thì nên thử.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Thiên Lôi Đánh Giày

Thành viên mới
Bác thread có gặp tình trạng em ấy nhận và làm xong chỉ trong khoảng 40-50p ko? Chứ e đi 1 lần và bị vậy, hơi nản.

Nguyen Duc

Thành viên mới
Bác thread có gặp tình trạng em ấy nhận và làm xong chỉ trong khoảng 40-50p ko? Chứ e đi 1 lần và bị vậy, hơi nản.
Sr bác. Hôm đấy e có việc nên cũng bảo e nó là làm để về sớm nên k kiểm định đc quả thời gian cho lắm. Chắc bác phải tham khảo các ae khác

Thiên Lôi Đánh Giày

Thành viên mới
Xong việc nếu còn giờ vẫn làm tiếp mà bác , nếu bác k cần thì e ấy mới xuống thôi
Thường thì sau khi HJ xong là các em sẽ thu dọn để ghi tip và đi xuống tầng 2 tắm tráng. Nên với em Trang này mặc dù có chút xinh xắn nhưng hơi nản.

apple55

Thành viên
Thường thì sau khi HJ xong là các em sẽ thu dọn để ghi tip và đi xuống tầng 2 tắm tráng. Nên với em Trang này mặc dù có chút xinh xắn nhưng hơi nản.
Đúng rồi đấy là còn ít time thì thôi
đi gói 90 nhiều khi còn 30p thì các e ấy vẫn làm tiếp 1 chút rồi mới xuống
E Trang này bác thấy ntn?

Thiên Lôi Đánh Giày

Thành viên mới
Đúng rồi đấy là còn ít time thì thôi
đi gói 90 nhiều khi còn 30p thì các e ấy vẫn làm tiếp 1 chút rồi mới xuống
E Trang này bác thấy ntn?
Em Trang này thì loanh quanh 94-96, dáng người cũng không đến nỗi nào. V1 cũng được, người có da có thịt, ko bị gầy quá. Nhưng thái độ cung cấp dịch vụ thì hay cắt bớt thời gian. Hôm tôi đi, gặp em nó chắc được 30p.

apple55

Thành viên
Em Trang này thì loanh quanh 94-96, dáng người cũng không đến nỗi nào. V1 cũng được, người có da có thịt, ko bị gầy quá. Nhưng thái độ cung cấp dịch vụ thì hay cắt bớt thời gian. Hôm tôi đi, gặp em nó chắc được 30p.
Thế thì k ổn, e này vẫn thế ,mấy ng phản ánh vậy r

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.