Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Esalen đội cấn hài lòng với bé 2k4

Người bí ẩn

Thành viên mới
Lời đầu tiên xin chào toàn thể anh em cộng đồng x , em mới tham gia vào lĩnh vực massge này nhờ biết đến cộng đồng x xin cảm ơn vì đã tạo ra sân chơi quá chất lượng và uy tín cho anh em không dài dòng nữa em xin review Esalen đội cấn .

Này là lần thứ 2 em đến đây lần nào cũng rất hài lòng đêm đấy vừa tan làm về ng đau mỏi mà đang gần đội cấn tiện thể ghé qua luôn , em đặt lịch trước qua phone mặc dù hơi muộn nhưng mấy anh em bên đấy vẫn rất thoải mái , xem ảnh ktv thì thấy có bé Hân 2k4 mới vào nhìn ảnh đã mê dáng em nó ngay từ cái nhìn đầu tiên em liền đặt em nó luôn . Sau đó em lên đường đến địa điểm vừa đến nơi thì các bạn mở cửa cho em phóng xe vào mấy anh em bảo vệ thì quá ok r k có gì phải bàn , vào quầy lễ tân thì em lễ tân hỏi có đặt trước chưa sau khi nói tên và sđt em book liền phòng vip giá 350 và được sale thêm 20% nữa hhh , sau đó bạn nhân viên đưa em lên tầng 5 về phòng póc thì sạch sẽ gọn gàng có bồn tắm và phòng xông hơi em thì k khoái xông lắm nên ngồi đợi bé Hân vào , ngồi đc 5 p thì bé đi vào phải nói là người bé quá đẹp ngực tấn công mông phòng thủ các bác ạ 2k4 mà ngực to đẹp trắng mặt thì nhìn baby dễ thương . Bé cởi đồ giúp mình và bắt đầu màn dạo đầu ui phải nói là phê không tưởng các bác ạ mân mê đầu thg em của em phải 15p sướng run người xong xuôi bé dắt tay mình vào đi tắm gội đầu mà bé này làm kỹ lắm xong xuôi bé lấy khăn tắm r mình ra giường ngồi bé sấy tóc vừa sấy tóc em vừa mân mê vòng 1 của bé phải nói là mền với chắc lắm các bác ạ không về bị nhão hay chảy xệ nhé các bác người em ý thơm lắm chắc em đz nên được thơm má bé mân mê xong 1 tầm 5 phút thì tóc khô em ngậm ngùi nằm ra cho bé matxa vẫn muốn đc mân nữa nma bé ngại ý mọi người , điều đáng nói ở đây là bé mới vào nghề được 4 ngày em tưởng chắc k đc mạnh lắm đâu nhưng không em làm k thua kém gì các chị đi trước , matxa bài bản lưng chân tay đều rất mạnh có lực xong xuôi bé hỏi em muốn thư giãn không ( này là em mong đợi nhất luôn hhh ) em bảo ok rồi bé bắt đầu lật người em lại cởi áo dây xuống phải nói là ngực rất đẹp các bác ơiii xờ thích lắm em này là chuyển qua trườn tinh dầu thì phải vào top các bác ạ mân mê vòng 1 xuống vòng 3 lúc đó em hơi nghịch cho hẳn tay vào trong ui phải nói vừa xờ bờ mông mịn hơn da em bé của em vừa đc em hj thì k còn gì phải bàn nữa r được 1 lúc vừa bóp vòng 1 vừa nắn vòng em3 thì em ra xong xuôi em dắt vào bồn tắm qua rồi lấy khăn lau cho mình ae ngồi nc 1 lúc rồi em lấy phiếu tip ra mình tip 350k rồi em đi cùng tiễn mình về trong thang máy k kìm đc lại mân vòng 1 của em 1 lúc r mới bấm xuống 🤣🤣

• Tổng kết hết 700k đc giảm 30% còn 630k quá đẹp cho 1 lần rùng mình kkk
  • Đánh giá csvc : ổn áp và sạch sẽ mặc dù k còn mới nma do quán đã mở từ lâu rồi đối với em thì nv là quá okla ( quan trọng dàn ktv các bác ơiii hehe ) đáp ứng đủ ngon bổ rẻ
  • Về Nhân Viên : bác nào gu thích các bé mới lơn nhất định phải chọn bé hân 2k4 Vòng 1: 9/10 ngực to mền k chảy xệ bóp thích
  • Vòng 2: 8/10
  • Vòng 3 :9/10 mịn hơn da em bé
  • Đến đây là hết bài review cám ơn anh em đã đọc . Chúc cộng đồng càng lớn mạnh và phát triển rộng hơn nữa thân ái chào tạm biệt a e

Đính kèm

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
mặt bằng chung quán này nv có xinh ko bác

Thicbuloz

Thành viên mới
Công nhận. 700k mà có mỗi Hj thì hơi buồn nhỉ, thêm đc phát Bj thì có phải ngon k.
Trên Hàng Muối (ngay đầu) có quán vừa Hj vừa Bj, ae sờ nắn, móc lốp thoải mái hết có 400k.
Chuẩn bác 700k k BJ thì ít ra cũng nên cho các e cởi đồ để ae đc vét máng - móc lốp (thì có cũng đc) chứ nắn mỗi V1 V3 thôi thú hơi chát

apple55

Thành viên
Công nhận. 700k mà có mỗi Hj thì hơi buồn nhỉ, thêm đc phát Bj thì có phải ngon k.
Trên Hàng Muối (ngay đầu) có quán vừa Hj vừa Bj, ae sờ nắn, móc lốp thoải mái hết có 400k.
Quán này thuần là tẩm quất BJ mà bác, vào phát tụt quần BJ luôn. rất lâu rồi

TayMonKhanh

Thành viên mới
Thóc nhiều thì lên Kỳ Anh bác ạ. Trên đó đê mê thôi rồi!
mấy em ngon đợt đầu chuyển sang Nhạc Dương Lâu gần hết, khoảng 2 tháng trước tôi mới đi vé Diamond nhờ thằng cu nhân viên trực ở đấy kiếm 1 em hợp gu mà chán vcđ, được cái dịch vụ và các e chiều khách thì Kỳ Anh và Nhạc Dương Lâu chưa thấy nơi nào bằng.

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
mấy em ngon đợt đầu chuyển sang Nhạc Dương Lâu gần hết, khoảng 2 tháng trước tôi mới đi vé Diamond nhờ thằng cu nhân viên trực ở đấy kiếm 1 em hợp gu mà chán vcđ, được cái dịch vụ và các e chiều khách thì Kỳ Anh và Nhạc Dương Lâu chưa thấy nơi nào bằng.
Uh, tôi thấy đi chỗ nào mà vừa ý mình là ưng nhất. Chứ mặt bằng các e hầu như là đẹp như nhau rồi.