Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review Esalen 333 Đội Cấn với e Thắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dustinngn_

Thành viên mới
Chào các bác, chả là mấy hôm trước tập tành về mỏi người quá nên đêm ngủ không được sâu giấc cho lắm . Nằm 1 hồi cầm điện thoại lướt lướt tìm xem chỗ nào massage khoẻ giãn cơ ko thì thấy khá nhiều ae review ở Esalen . Đọc có vẻ khoái nên ngay ngày hôm sau book trước luôn cho nóng vì dc giảm 20% ( nhưng mà book trước 30' thôi nhé các bác vì lễ tân bảo sớm quá cũng ko dc tính ) e book combo Vip 350 -> 280, tips min = giá combo . Thủ tục xong có bạn nv nam dẫn lên tầng 5 phòng 501, khá niềm nở và lễ phép. CSVC ko cũ lắm mặc dù thấy bảo lâu đời nhưng sạch sẽ lắm các bác . Vào phòng chờ 5p có tiếng gõ cửa, bước vào nói em chào anh, 1 em gái giọng miền Nam nghe ngọt sớt =)) . Phòng vip có buồng xông hơi riêng nên em vào xông hơi còn em gái kia chuẩn bị nước để tắm . Xông dc 10' ra giường em ý bắt đầu bôi kem ngọc trai thì phải, xoa từ sau ra trước với đôi bàn tay mềm mại rồi bắt đầu vào tắm ( ở đây ko có tắm chung nha ) . Lúc em ý tắm cho th nhỏ của em dựng đứng rồi, lúc này chỉ muốn làm nháy =)). Tắm táp xong nằm sục trong bồn 1 tí rồi tới công đoạn massage nè, phải công nhận là ở đây tay nghề chắc thật. Đấm lưng kêu đôm đốp, cổ vai gáy chân cẳng như được lưu thông máu giãn cơ thoải mái lắm. Trò chuyện được 2,3 câu mới biết em ý tên Thắm, Thắm hơi ít nói nhưng em lại thích kiểu như vậy vì đang relax mà nói nhiều cũng hơi đau đầu. Rồi công chuyện cũng tới Thắm nói thư giãn nha anh =)) bác nào bảo massage khoẻ ko phê thì hơi nhầm đó, phê tận óc luôn ( mặc dù only HJ ) V1 e Thắm sờ nắn thoải mái với thái độ niềm nở nhé . V2,V3 e ko test nhưng chắc cho chạm bên ngoài thôi. Xong xuôi còn hỏi a còn mỏi chỗ nào ko em bóp cho, vai em vẫn hơi mỏi e Thắm lại nhiệt tình đấm bóp. Vào tắm rửa lại lần nữa rồi mặc quần áo viết phiếu tips thôi ( e tips 400 ) . Tổng quan e Thắm rất nhiệt tình, tay nghề chắc và làm có tâm lắm nhé. Bác nào muốn đi massage khoẻ và vẫn phê có thể qua Esalen trải nghiệm vì đọc review của mấy ae trước ở đây khá ok từ service đến thái độ .
Chi phí 280+400 = 680 khá ưng, đêm hôm đấy về ngủ siêu ngon đến nỗi sáng hôm sau còn dậy muộn trễ làm =)) . Sẽ còn quay lại

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài của bạn đủ tiêu chuẩn nhận hỗ trợ từ CDX, xin vui lòng gửi stk kèm link review vào inbox mình nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.