Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review em ms 58 massa eva ozawa 394 trần khát chân

Đức Anh Lê

Thành viên mới
Sau khi biết đến loại hình nghệ thuật này . Sẵn tiện hnay có chuyến ctac hà nội , lên đường làm tí cảm giác lạ . Địa điểm em chọn là eva ozawa ở trần khát chân ;) .
điểm cộng đầu tiên là 2 bạn lễ tân vui tính . Niềm nở . Sau 1 lúc được bạn lễ tân giới thiệu thì pick luôn em 58 ;)) .
Sau khi được dẫn lên phòng thì ấn tượng ban đầu về eva ozawa là sạch sẽ , tiện nghi , phòng ốc không có mùi ( tính em ưa sạch sẽ nên phòng mà mùi là em đầu hàng )
Lên phòng uống nước đâu tầm 5p thì em xuất hiện . Ấn tượng ban đầu là mình dây . V1 cũng thuộc dạng to tròn , mềm mại , sờ bóp rất thíc . V2 ổn . V3 khá căng . Em thíc gu nhỏ gọn nên đánh giá so với cá nhân em là không có điểm gì để chê cả .
Về massa khoẻ thì làm tốt , thái độ làm việc nhiệt tình , thân thiện niềm nở .
Về phần lăn trườn bò thì đánh giá cao em này . Âm thanh sống động đến từng hơi thở . Cặp ngực núng nính nên cảm xúc ưng bụng . Sau khi trườn bò hết các bài thì đổi qua tư thế e quay lại cho mình rờ vào âm đạo ấm áp của e ấy . Sau 1 lúc thì cũng cia vào mồm em . Em mút máp không sót tí nào . 1 từ tuyệt vời , a e nên trải nghiệm nhé
Các em khác mình chưa thử nên cũng không biết nhưng cá nhân trải nghiệm em 58 này ưng bụng với gu xinh xắn ngực mềm to nhé ☺
Tổng động viên combo 1s hết 950 cành . Combo 850k . 100k tắm cùng nhau ;)) . Úp tí ảnh cho a e ngắm nghịch

Đính kèm

Sửa lần cuối: