Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Review] em 22 cùng MASSAGE TOKYO 243 Quan Hoa

evilzknight

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
Một ngày trời không lạnh cũng không nóng mà được nghỉ ngơi, quyết định thôi thâm thử 1 cơ sở nghe nhiều rồi nhưng chưa được đến bao giờ.
3h Chiều xuất hiện tại Tokyo đập vào mắt là nhìn khá đẹp, phòng tiếp đón trang trí sạch sẽ cùng với nhân viên tiếp đón ngay từ cửa nên làm mình khá hài lòng. Mình book liền gói 2 shot là 1600k. Lên phòng 501 về CSVC mình đánh giá là phòng vừa vặn, đẹp sạch trừ có cái là đang quen chỉ đi xông khô nên phòng chưa có xông khô thì thôi cũng phải tùy cơ sở nên mình cũng ok. Ngồi đợi 2p thì em xuất hiện. Mặt còn non trẻ cũng hơi ít nói bù lại là hay cười mỉm nhìn cũng duyên. Dáng cao trên 1m6. Nhưng để đánh giá thì e này matxa khỏe có vẻ ổn hơn với mình do 2 shot mà 1 shot e bị trớ nên shot sau e k dám CIA cho mình nữa. Dáng cao bù lại thì ngực mông bé. Cái đó mình chỉ cần duyên nên cũng không cần đánh giá nhiều
V1 bé, k săn lắm nhưng mình lại thích như thế, sờ cảm giác thật tay, 7/10
V2 eo đẹp, đáng yêu, 10/10
V3 Bé, nói chung cân đối so với dáng người, 8/10
V4 thì mình mới sờ qua cảm giác hơi cavat
Tổng kết lại 1600k thì mình cũng chỉ hơi k thích quả k đc CIA Còn CSVC thì 10/10

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bài viết của bạn chưa đủ tiêu chí là có thêm ảnh chụp về ktv lên ko đủ điều kiện hỗ trợ . Chúc bạn có những phút giây vui vẻ khi tham gia cdx