Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review e số 68 massage neko

megai

Thành viên mới
Một chuyến công tác .mình ra hà nội
Được bạn bè gt là neko ms hay lm .thế là mình cũng tò mò đi thử .vào đến nơi thì lễ tân chào hỏi rất nhiệt tình rồi tư vấn giá cả.rồi có một cậu lễ tân dẫn mình lên p .ở đây giá vé nhiều loại .hm đấy mình chọn p kinh giá 950k và típ 950k .vào p đc một lúc thì lễ tân dẫn cho mình 3 ẻm 3 thân hình khác nhau .mình thì đc cái dễ tính cứ ai vào trước mình chọn.nói thế thôi nhưng mình cũng thích em đấy em số 68 người bắc. Người đầy đặn nước hoa thơm phức vào phòng gặp mình em này rất khéo léo nhé ôm vuốt ve hỏi han mình bằng giọng nói nhẹ nhàng và ân cần .rồi giúp mình cởi đồ nữa .phải nói là khéo léo anh e ạ..e này thì ngoại hình bt .mặt đối với mình là ưa nhìn có đôi mắt cuốn hút vãi . Vào tắm cùng mà em ý lm cho m đê mê trong bồn tắm luôn .nói chung là từ đầu đến cuối không chê vào đâu đc ae ạ..cách nói ch e nay khéo lm mỗi tội không được đến z thôi .bt mình đi ms chỗ khác mình chỉ tg một cái thôi .thế mà hm đấy gặp e này mình đã phụt tận hai phát luôn .hôm đấy do lm hai phát nên m đã típ thêm cho ẻm 500k nữa tổng vị chi là mình hết 2400k .với mức giá đó mà đc thoải mái thì với mình nó là ok .ae có dịp ra hn nên thử ms chỗ này nha .