Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review e số 23 Kỳ Anh, quên sầu luôn

Huy6789

Thành viên mới
Hello tất cả các anh em đồng dâm.e mới đi e 23 bên Kỳ Anh Ms hôm thứ 6 và viết review cho anh em lần nữa. lần trước là bé 02 & 28.
đầu tiên để nói về đội ngũ tiếp tân rất thân thiên là nhiệt tình. khu vực khách chờ sang trọng. cơ sở vật chất tầm trung khá ok. quan trọng đây là 1 địa điểm với nhiều ktv hot.
ok chắc em 23 thì nhiều anh em đều biết rồi. bé này 23 tuổi. da trắng mặt xinh lạ. gương mặt có nét cuốn hút nụ cười dễ mến. ánh mắt và nụ cười hao hao như diễn viên hài lâm vỹ dạ vậy . nên nhìn rất vui và có sức sống. bé cute pho mai que thôi rồi. nói bala bala suốt. dáng khá đẹp, vú to vừa phải tự nhiên eo thon v4 mình xem rất kĩ . khá đẹp đó. ít thâm. nước lôi tràn trề. móc cua hoàng đế và 69 thì miễn chê. về khoản sv thì quá ok luôn. vờn nhau trong bồn tắm. xong bé bj quên sầu luôn. cia wc các kiểu và có cái quan trọng là lúc ko trườn nuru ý 2 đừa quần nhau ôm hôn đá lưỡi xog bé hôn liếm tất cả các chỗ. xướng nhất quả nằm ngang bj mình móc cua bé . nước ra thôi rồi. nói chung bác thích gì bé cũng chiều trừ z nhé. mà mình thấy sướng hơn cả z luôn.chỉ cần nhìn nụ cười bé mọi muộn phiền tan biến chỉ những cảm giác còn sung sướng ngập tràn .hahaha.
hãy đến với bé 23 để bé đạt mức 100 củ 1 tháng. hahaha. chúc anh em ms sức khỏe chúc cơ sở làm ăn phát đạt. sự thân thiện nhiệt tình kèm dịch vụ tốt và mấu chốt để thành công. hy vọng quán luôn giữ đk phong thái như hiện tại.

AstreaX97

Thành viên mới
bác này viết ngắn nhưng vẫn chi tiết, cho bác một like :bodo-smile-26:

Yhocbotay

Thành viên sôi nổi
Bài này trên group tele rồi thì phải. Hoá ra là bác ạ. Em này miền nam à bác