Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review cho ae bé 00 Bồng Lai Các

HoàngTùng

Thành viên mới
Vào một buổi tối đẹp trời không lạnh cũng không mưa sau bao nhiêu ngày hẹn cuối cùng cũng gặp được con số 00 mà mình đã yêu thích ở đây suốt bao lâu nay và mãi chưa gặp được cuối cùng ngày gặp được bé yêu đã tới bước vào trong lễ tân rất là nhiệt tình với khách hàng tư vấn rất chu đáo và mình đã chọn gói gold rồi mình lên phòng rất là đẹp và rộng rãi rồi mình xông hơi chờ bé yêu lên rồi mình đang xông hơi và bước ra ngoài bé nhẹ nhàng hôn vào má và chào em chào anh đặc biệt bé có nụ cười rất là đẹp và còn duyên nữa chứ xinh xắn vòng nào ra vòng đấy chỗ nào cũng đẹp mà nhất là bé có làn da trắng đẹp không tỳ vết luôn rồi bé bắt đầu chăm sóc tôi từ ghế Sofa và bồn tắm bé rất nhiệt tình trong từng công đoạn trên cơ thể của tôi từng ngóc ngách không xót chỗ nào chạm thật nhẹ từ từ bé vừa hôn vừa nhìn tôi ánh mắt của bé thật là mê ly tôi thì lại nhìn bé thật là đáng yêu 😻

Say đắm nhìn nhau cảm giác thật là sung sướng bé có cái lưỡi rất là dài hết nước chấm 2 cái lưỡi cứ đá vào nhau hôn đến nỗi mà có thể hôn bé cả ngày được 🥰🥰🥰 rồi bé lôi tôi vào bể tắm cho nhau rồi bé tiếp tục làm tôi sung sướng đến nỗi tôi phải bảo bé em ơi a sướng quá rồi bé cũng đáp lại e cũng thích lắm bé cứ miệt mài bú như bú kem tôi cũng không chịu nổi bé nữa thế là tôi cũng bắn vào miệng em một cách thật là sung sướng và thỏa mãn và phát đầu đã như vậy rồi phát thứ 2 còn sướng hơn ạ rồi 2 đứa ra giường nằm tâm sự nói chuyện nghỉ ngơi với nhau được một lúc rồi bé bắt đầu đấm bóp cho tôi nhất là bé đấm bóp rất thích nhá rồi tôi cũng không thể chịu được nữa và bắt đầu làm shot 2 ạ bé bắt đầu trườn cho tôi phải nói lại cho các bác biết nhé vòng 1 của bé rất là đẹp trườn lên rất là thích nhé bé cứ nhẹ nhàng trườn cho tôi mọi chỗ trên người của tôi bé dùng lưỡi hôn ngón chân tôi rất là khoái luôn hôn mọi thứ Và rồi cuối cùng cũng không chịu nổi với bé nữa thế là tôi lại được bắn vào miệng bé lần thứ 2 bé miệt mài bú tôi Bé bú đến nỗi không để lại tí tinh trùng nào của tôi luôn ncl là một buổi đi chơi rất là hài lòng với bé luôn đúng là một thiên thần trong tim mình 00 một con số quá đỉnh làm cảm ơn blc nhé đã tạo điều kiện cho m để đc gặp bé hehe