Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

REVIEW CHẤT LƯỢNG NHẬN TRIỆU NIỀM VUI - GIẢI THƯỞNG HIỆN KIM KHỦNG NHẤT TỪ CDX - TIÊU CHÍ MỚI

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Chào các chiến hữu !
Cộng Đồng X được sinh ra để tạo ra những sứ mệnh đích thực là nơi gắn kết những bro cùng niềm đam mê sôi nổi ưa trải nghiệm ngành giải trí. Những người sáng lập ra CDX đơn giản theo tôn chỉ thành lập web là Phi Lợi Nhuận, tạo ra giá trị về 1 nơi sinh hoạt chia sẻ, giao lưu đúng nghĩa của những niềm vui đích thức. CDX là 1 diễn đàn mở đặt tiêu chí tôn trọng suy nghĩ và ý kiến của member, với chặng đường hơn 2 năm thành lập , chúng tôi rất hân hoan và tự hào đã được anh em đồng hành và đón nhận đóng góp nhiệt tình. Để hướng phát triển được tốt hơn nữa và là nơi giao lưu thẳng thắn về các thương hiệu Massage tại Hà Nội. CDX khu vực phía Bắc quyết định mở box Reivew dành cho những bro trải nghiệm đích thực. Để khích lệ và tạo ra sân chơi đúng nghĩa, từ ngày 12/7 100% những review tại box này được xác nhận đầy đủ những tiêu chí : ( ảnh chụp check in tại các thương hiệu ( nghiêm cấm lấy ảnh quảng cáo phòng ốc từ thương hiệu, số báo danh KTV làm việc, review trên 600 từ, phản ánh đầy đủ chất lượng dịch vụ tại các thương hiệu, chụp ảnh phiếu tip hoặc phiếu thanh toán bill, mỗi IP đăng ký không được phép làm 2 bài review PR về 1 thương hiệu, nếu trùng IP đăng ký kết quả Review sau sẽ không được công nhận) . BQT CDX hỗ trợ ngay những bài review đủ tiêu chí trên bằng 300k/ bài bằng tiền mặt chuyển khoản vào tk của member review, mỗi 1 id được gọi là hợp lệ nhận hỗ trợ là review không trùng lặp về 1 cơ sở review. Cùng chung tay xây dựng 1 website uy tín nhất Việt Nam cùng CDX thôi nào các bạn.
- ĐIỀU KHOẢN CỦA CDX LÀ NGHIÊM CẤM REVIEW ẢO ĐẾN TỪ CÁC THƯƠNG HIỆU TRONG BOX NÀY. BQT PHÁT HIỆN CÁC THƯƠNG HIỆU TỰ NÂNG BI THÌ NGƯNG HỢP TÁC - XÓA BOX QUẢNG CÁO - CLOSE TẤT CẢ VÀ XÓA CÁC BÀI PR THƯƠNG HIỆU TẠI CỘNG ĐỒNG X

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Hiru

Thành viên mới
Admin điệp viên ơi event này mình có được tham gia đóng góp nhiều bài review không nhỉ, để mình chăm chỉ đi trải nghiệm review :bodo-smile-11:

asta

Thành viên mới
Review viết vào đâu được sếp nhỉ

Vuatocdo

Thành viên mới
( Review EVA NTĐ và em 62,26 - Hài Lòng )
Hi các bác, nhân dịp đang có event review nhận quà nên em mới lên đây góp vui cùng ae.

Bên EVA NTĐ này e mới đến đây lần2, lần trước cách đây khoảng 2 tháng. Cả 2 lần đều cảm thấy thoải mái và hài lòng với dịch vụ ở đây

** Giá thành: mình dùng gói combo1 650k + cia 100k tổng là 750k ( Bao gồm xông hơi, tắm bồn, massage tẩm quất thư giãn, massage nuru tổng tg 80ph )
** CSVC: 6đ, không được rộng và thoáng mát như những nơi khác tuy nhiên thì phù hợp với giá thành. Mình k quan trọng cái này nên cảm thấy ok

*Hôm nay nghỉ làm sớm rảnh nên mình có book trước em 77 cách khoảng 1h tuy nhiên khi đến thì bị trùng với 1 bác khác và vì bác kia đến trước nên được phục vụ ( ae lưu ý chỗ này vì ở đây có nhiều người cầm đt rep tn khách nên nhiều khi k thể match với nhau, cần yêu cầu check lại thông tin cho chính xác ). Và mình được gt em 62 nên cũng ok luôn

*** Đánh giá em 62:
+ Độ tuổi rơi vào tầm 93-95, cao khoảng 1m6. Thuộc dạng nhiều tuổi nhất vì ở đây đa phần các e 2k.
+ Ngoại hình ổn trong tầm giá. Mk k qtr phải xinh nên thấy thế là ok. V1 vừa tay, hơi mềm so với cảm nhận của mk, V2 k mỡ thừa, V3 V4 k có gì nổi trội
+ Thái độ và dịch vụ: Điểm làm mình hài lòng nhất nằm ở đây. Thái độ vui vẻ, thoải mái trò chuyện cùng mình trong suốt quá trình gặp nhau. Service đầy đủ, nằm ôm ấp hôn hít cùng nhau 1 lúc rồi trườn massage bằng lưỡi r bằng ngực rất phê. Sau đó mới đến màn bj,hj, cho đến lúc ra thì thôi ( cia), K hề có kiểu làm nhanh cho nhanh ra để xong việc. Làm xong còn nằm lại ôm ấp nghỉ ngơi với mk xíu r cùng xuống

Tiện qua đây reviewluôn cho ae em 26 mk đi cách đây 2 tháng. Tổng thể thì service tốt như em 62 tuy nhiên nc k được thoải mái bằng.

Đánh giá tổng thể:

- Chất lượng dịch vụ ở đây phù hợp với giá cả
- ae nào ngu trẻ thì k nên book 2 em này nhé chứ gu service tốt thì yên tâm lên đường

kèm 2 ảnh hnaycho ae nha

Đính kèm

Doul

Thành viên mới

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Bạn tách chủ đề review trong topic này ra box nhé. Để trong chủ đề này là ko hợp lệ

tumichael1207

Thành viên mới
Bạn tách chủ đề review trong topic này ra box nhé. Để trong chủ đề này là ko hợp lệ
Admin cho mình hỏi, mình thấy nhiều bài review ad bảo phải chụp ảnh ktv mới được, lớ mấy em ý ngại hoặc chủ quán không cho thì sao ạ? Vì mình đi nhiều cũng chưa chụp bao giờ

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Admin cho mình hỏi, mình thấy nhiều bài review ad bảo phải chụp ảnh ktv mới được, lớ mấy em ý ngại hoặc chủ quán không cho thì sao ạ? Vì mình đi nhiều cũng chưa chụp bao giờ
tùy yếu tố bro à, để tránh xác xuất review PR ảo của thương hiệu. Có những bài không có ktv vẫn được công nhận đó thôi

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Bác cứ thoả thuận với nhân viên. Nói thẳng là a ở diễn đàn ABC… cho a chụp kiểu ảnh (a k chụp mặt đâu, e cứ làm việc đi). Đại loại như vậy.
Nhưng lưu ý, chụp xong, viết revew xong nhớ xoá k là nóc nhà xem đc ảnh thì còn mỗi cái xà gồ :))). Chúc bác checkin vui vẻ.

Chim Bé Đi Mưa

Thành viên mới
Event còn ko bác nhỉ? Mấy tháng vừa rồi đi công tác ko ở HN, mình cũng thi thoảng hay đi. Nếu còn event thì ngon, để tiếp tục đi review vì 1 cộng đồng trong sạch :D
Vì cũng nhờ có các group vs cộng đồng như này ms dám đi ms lại, chứ ngày xưa hồi sv bị lừa 1 vố sợ đến già 😂