Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review bồng lai các hà nội , chắc là thiên đường

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Hello an hem, dạo này stress + uống rượu nhiều, người mẩn hết cả lên, uống thuốc cũng chả đỡ , không biết làm như nào, thế bảo thằng em, nó lại mách cho đi massage thư giãn, mà mình thì kinh tế eo hẹp cũng ít đi , nhưng vì được bánh bao với nó báo mình hay lướt cdx thế là rủ nó đi test thử cơ sở mới tinh hà nội vip lắm
Sau khi đến nơi, đầu tiên là chỗ gửi xe rất to và rộng , oto đỗ thoải mái.Đi tiếp lên sảnh lễ tân đón tiếp và tư vấn rất nhiệt tình. Thằng em mình chốt luôn gói BLC Gold gì mà full service 2, mình có hỏi thì nó cứ bảo cứ lên đi rồi biết vé thì miễn phí rồi chỉ mất tip thôi, thế là 2 anh em mình lên tầng 2 massa chân với cu , trong khi mát xa cu được em tư vấn ipad những bạn đang rảnh, thấy em ktv 10 xinh quá, mà cái cảm giác mà được ngâm đôi chân trong cái xô nước thảo mộc ấm, nó phê lắm an hem ạ! Anh em làm văn phòng thì lạ gì cái đôi giày tây, mà đi nhiều thi chân cứng với lên chai to, sau khi ngâm vào chân nó rụng ra rất nhiều da chết rồi mềm hẳn đi, tiếp đấy nhân viên sẽ làm ma thuật với bắp và đùi, mé, nó kích thích lắm anh em ạ. Sau khi xong thì mình và thằng em được dẫn lên trên phòng massage, thì mình 1 phòng ôi đờ mờ sao cái phòng này nó phải to đẹp nhất hà nội, em mình cũng 1 phòng. Rồi có tiếng gõ cửa, mình mở cửa ra thì đập vào mắt mình là 1 em nhân viên phải nói là hết nước chấm, xinh vãi *** là có thật anh em ạ, 2 quả đào căng tròn, da trắng nõn, chân thì dài, nhìn phát mê luôn anh em ạ. Giọng ẻm miền bắc thì thôi, ngọt chảy nước luôn ý,rồi em ý bảo mình cởi đồ ra, vào tắm chung với ẻm. Rồi tôi được kì lưng anh em ạ. Xong đến lúc massage đôi tay em sờ vào chỗ nào là chỗ ý n sướng, run mẹ lun.,phải nói em này từ trườn tới chiếc lưỡi nó phải là best of best .Sau đó phải nói là đê mê quên lối về
mấy ae tham khảo thử xem đang khuyến mại lớn đó