Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review bé KA11 bên Kỳ Anh

nguyenduclam3393

Thành viên
Nhân dịp hôm nay có lương nên phải vác súng qua Kỳ Anh. Vào việc chính thôi, mới nhận lương nên uống bia về rồi tưng tửng đi massage, lên mạng đặt em 11 tầm 9h hơn phi xe qua. Hôm nay được may mắn là được xếp vào phòng xroom, xông hơi được một lúc thì em ấy vào. Em ấy tên Nga ,sn 97, made in Thanh Trì, face hơi giừ đã sửa 7đ, v1 độ loa 7đ, v2 khá gọn 7,5đ, v3 hơi nhỏ, hơi nhão 6,5đ. Về phần service thì massage khoẻ rất nhiệt tình, rắn trườn kiến bì các kiểu, còn lấy cả máy massage để dí cho mình nữa khá khoái 9đ.về mặt trận massage mệt thì cũng làm khá ổn, đủ bài bú liếm trườn bò nuru rất ổn 8,5đ. Tóm lại em này là cái nết đánh chết cái đẹp , dành cho ae nào cần service với nói chuyện thì rất ổn.
PS: lúc mặc quần áo em ấy kể thấy mặt tôi trẻ quá nên tưởng học sinh cấp ba vì hôm trước có mấy cu cậu đang thi đại học xong môn toán còn chưa hết kì thi thì tối đi massage xả stress mới vãi, giờ các cháu bạo thật, thời mình tiền vào kỳ anh 1 buổi bằng đi chơi net cả tháng, rủ gái đóng gạch còn run hehe!!

Đính kèm