Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review 55 KA - vượt gian nan để gặp em

darkknight

Thành viên mới
Lần trước định đi gặp 55 theo lời tư vấn mà hụt vì book lịch trễ và đến muộn 15', thế nên lần này mình quyết tâm phục thù. Đặt cho mình cái hẹn lúc 17h30', sang đến nơi là 17h25', chắc mẩm là hôm nay OK rồi. Ai ngờ lại có nhầm lẫn từ phía các bạn tiếp nhận lịch đặt nên hôm đó 18h30 mình mới được lên phòng xong lại ngồi chờ đến 19h15' em 55 mới vào vì bận khách trước. Sự thật thì khá là bực mình, chi tiết mình ko muốn kể nhiều vì dù sao các bạn tiếp quầy hôm đó cũng đã nhận lỗi và đền bù cho mình, cái này mình ghi nhận và đánh giá cao.

Về chủ đề chính, đang ngồi trong phòng thì e 55 đi vào. Mình cũng khá bất ngờ, tuy đã được tư vấn trước rồi nhưng vẫn thấy e xinh hơn trong ảnh. Gu của mình là dù thế nào thì cũng phải xinh xinh vừa mắt thì mới có hứng, nên khá ưng. Hai anh em chào hỏi làm quen, em bảo "a chờ có lâu lắm ko? em vừa làm khách vô cực nên xuống hơi trễ, mong a thông cảm". Chưa gì đã thấy thái độ của e đáng được phiếu bé ngoan :D. Xong rồi mình cũng vào bồn tắm để e nó tắm qua cho vì đã tắm ở nhà trước rồi, và ngay từ khâu này e ấy đã rất chu đáo. Trong bồn e ý đã dùng luôn chiêu BJ rồi, và giai đoạn sung sướng ấy phải kéo dài tầm 10'. Cũng may mình có tí võ, ko thì chắc ko thể chịu nổi.

Nằm lên giường tâm sự chút xíu, cá nhân thấy 55 rất dễ gần, tự nhiên, nói chuyện thoải mái, đúng gu mình luôn. Biết e ý vừa làm khách xong xuống vội nên mình bảo là ko cần đấm bóp đâu, e nằm nghỉ một tí thì e ý nhất quyết làm, bảo là e khỏe lắm nên ko mệt đâu :) Đúng thế thật, massage khỏe e ý làm bài bản, có lực nên cũng thích. E ý biết cả bóp đầu, xong e ý còn khoe là có "thầy" dạy massage khỏe ở trên tầng 8 :)

Đến phần massage mệt, thực sự đây mới là điểm nhấn của 55. E trườn và chăm sóc ko sót một chỗ nào, từ từng ngón chân, gót chân cho tới đỉnh đầu (ví von thế thôi chứ ko có vụ đỉnh đầu các bác ạ). Thậm chí là e ấy trườn từ dưới lên trên một cách chậm rãi, vừa tỉ mỉ, cẩn thận nhưng lại vừa kích thích, xong LẠI TRƯỜN TỪ TRÊN XUỐNG DƯỚI. Thật sự là điều này mình chưa bao giờ ngờ tới, ko ngờ là e ý làm "chăm chỉ" đến mức ấy. Nhưng chưa hết, đến phần BJ và HJ, bth gặp các e khác thì chắc là 50% BJ 50% HJ là mình đã ok rồi, nhưng e ý lại làm 99% BJ 1% HJ, thậm chí là trong khoảng thời gian phải đến 30', thật sự là ko còn gì để nói. Lúc ấy mình hiểu vì sao nhiều ae cứ nhắc đến 55 là phải tâng bốc hết lời.

Đánh giá tổng quát về bé 55
Face: xinh, trẻ, dễ thương, 8.5/10
V1 : tự nhiên, rất vừa tay, phải nói là đẹp, 9/10
V2 : người nhỏ nhỏ, hợp gu nên mình cho 8.5/10
V3 : mình ko quan tâm vụ này lắm nên ko để ý kĩ, nhưng nhìn chung là trắng, đẹp, 8/10
V4 : hôm ấy e ấy bận nên hơi khô chút xíu, nhưng tỉa tót gọn gàng, nhỏ nhỏ, đẹp, 8.5/10
Service và thái độ: 12/10. 10 điểm là ko đủ.

Tổng kết lại thì tuy có chuyện bực mình, nhưng thái độ và cách xử lí của các bạn tiếp quầy mình thấy cực ổn, cái này là điểm cộng lớn của KA. Về 55 thì phải nói là đỉnh, service và thái độ thì còn hơn cả đỉnh, ko hổ danh là 1 trong những át chủ bài của KA.

Đính kèm

Sửa lần cuối:

dnk1995

Thành viên mới
55 thuộc tuýp sv đỉnh nhất nhì KA. Không phân biệt gói nào gồm những dịch vụ nào. Mình nghĩ đó là điểm cộng cực lớn của 55. Bảo sao bây giờ 55 hót hòn họt