Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review 168 Hào Nam: Lần quay lại đầy cảm xúc

Hoài Niệm X

Thành viên mới
Hi các bro, lần đầu đi ms tại 168HN đã muốn viết review lắm rồi nhưng sợ 1 lần ko đủ để cảm nhận hết chất lượng dịch vụ ở đây
Nay lần quay trở lại ( 1 tiếng trước) e mạo muội viết review cho các bro có cái nhìn chủ quan hơn về dv tuyệt vời ở cõi vua chúa này.
Lần 1:
Chọn em 12, mặt xinh tuy nhiên có nét già theo thời gian rồi thích hợp với các bác 8x 7x ( ko thích kiểu quá trẻ 99 2k)
Đánh giá:
Face 8d
V1 7 đ ( hệ cam)
V2 9 đ ( nét như sony, da đẹp veleu)
V3 7 đ ( độ rộng dài theo năm tháng vào ngành)
Sv thì dâm, ko hợp vs yls như em :)) còn bác nào mà dai kiểu rocket 1h thì ô tô kê con mẹ nó luôn.
Tip: 1000tr e ấy cười dâm đãng biết là khó lòng nhận lại tiền thừa rồi. :))
Về phòng thì: hơi có mùi ẩm, có con gián đi trinh thám khắp phòng:))
—————
Lần 2: 3 ae rủ nhao đi thăm lại chốn thiên thai này.
Chọn 12 ( cho ông dai dẳng nhất) và nhận dc lời khen từ ông bạn.
Chọn 30 và tay 4 với em nào đó ko rõ vì ông bạn lên phòng chọn thêm:
Em 30 thì tuyệt vời 9/10 điểm rồi, da trắng mặt xinh, chỉ muốn phóng tynh vào mồm :)) mỗi có điểm trừ là V1 hơi nho nhỏ ko chơi dc chiêu “bưởi kẹp xúc xích” ^_^
Còn em chọn em 41, trẻ , cỡ 99 2k thôi, cười tự nhiên và thoải mái.
Nc cũng rất hợp gu, và e ấy có đôi mắt đẹp quá. Chỉ muốn nhìn em hết 80p kia thôi còn xuất hay ko ko còn qtrog nữa rồi.
Dc chị quản lý Pr là em ấy mới, còn non nớt e thẹn bỡ ngỡ, nhưng đúng là PR ko giống thực tế
Dm, em ấy có cảm xúc thật, nước noi ra thật các ông ạ, mình biết vì e này dùng ít Gel nên cảm giác lúc móc cua nước nôi lênh láng cảm nhận dc ngay.
Rồi cứ thủ thỉ vào tai mềnh, e sướng anh ah, sướng thật đấy rồi .... nữa đi anh, á hự á hự nữa nữa, ôi á ứ ế ớ....
Mềnh có cảm giác cả 2 cùng xuất một lúc mỗi tội ko xuất vào nhau dc thôi :))))
Làm xong mệt quá 2 ae ôm nhao nằm thở
Xong lúc cô ta cười như chó dại cắn, nhưng mà đáng yêu vaiz loz luôn. Nằm vuốt ve hôn hít nắn bóp thêm 15p nữa đi tắm
E ý cứ cười là lại thấy sao con mẹ nó xuyến rồi.
Em Lan Anh 41 ơi, tuần sau a nhất định gặp lại em, bác Lương nhà anh sắp về rồi anh dẫn bác đi gặp em ngay.
Chốt hạ, quá OK cho dịch vụ ở 168HN
Hi vọng sẽ ngày càng cải tiến dv và thêm options cho anh em dc làm Vua ở 168HN nhé bạn Qly.
Thanks you for sv!