Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Review 100 : cô gái dến từ triều Châu

Văn quyết 1999

Thành viên mới
Review 100!KA:

Theo lời tư vấn của các ae trên telegram sau rất rất nhiều lần book hụt , cuối cùng e đã dặt dc 100 các bác ạ.....
Vào 1 buổi tối trời se lạnh 🥶🥶🥶🥶.

Về Việc luôn.. đang ngồi trong phòng thì e đi vào. Mình cũng khá bất ngờ, tuy đã được tư vấn trước rồi nhưng vẫn thấy e xinh hơn trong ảnh. Gu của mình là dù thế nào thì cũng phải xinh xinh vừa mắt thì mới có hứng, nên khá ưng. Hai anh em chào hỏi làm que. Chưa gì đã thấy thái độ của e đáng được phiếu bé ngoan. Xong rồi mình cũng vào xông hơi , nhìn e nó ở ngoài mà con cu nó cứ đòi lao ra khỏi quần 🦋🦋🦋🦋. Và thế là em ko kiểm soát dc lý trí , lao ra ôm em nó luôn .... xong rồi từ từ lột áo em ra , đẩy e nó lên giương * tụt luôn quần nhỏ của e nó ra làm cái máng * 👻👻👻👻👻. Xong 2 a e kéo nhau vào bồn tắm và ngay từ khâu này e ấy đã rất chu đáo. Trong bồn e ý đã dùng luôn chiêu BJ rồi, và giai đoạn sung sướng ấy phải kéo dài tầm 10'. Cũng may mình có tí võ, ko thì chắc ko thể chịu nổi.
Nằm lên giường tâm sự chút xíu, cá nhân thấy e rất dễ gần, tự nhiên, nói chuyện thoải mái, đúng gu mình luôn. Biết e ý vừa làm khách xong xuống vội nên mình bảo là ko cần đấm bóp đâu, e nằm nghỉ một tí thì e ý nhất quyết làm, bảo là e khỏe lắm nên ko mệt đâu :)) Đúng thế thật, massage khỏe e ý làm bài bản, có lực nên cũng thích. E ý biết cả bóp đầu, bấm
Huyệt , khá ok . 😬😬😬👌👌👌
Đến phần xyx .... thực sự đây mới là điểm nhấn của E . trườn và chăm sóc ko sót một chỗ nào, từ từng ngón chân, gót chân cho tới đỉnh đầu (ví von thế thôi chứ ko có vụ đỉnh đầu các bác ạ). Thậm chí là e ấy trườn từ dưới lên trên một cách chậm rãi, vừa tỉ mỉ, cẩn thận nhưng lại vừa kích thích, xong LẠI TRƯỜN TỪ TRÊN XUỐNG DƯỚI. Thật sự là điều này mình chưa bao giờ ngờ tới, ko ngờ là e ý làm "chăm chỉ" đến mức ấy. Nhưng chưa hết, đến phần BJ lại làm 99% BJ thậm chí là trong khoảng thời gian phải đến 20', thật sự là ko còn gì để nói. Lúc ấy mình hiểu vì sao ae trên telegram lại khen bé nt
Đánh giá tổng quát
Face: xinh, trẻ, dễ thương, 8.5/10
V1 : rất vừa tay, phải nói là đẹp, 9/10
V2 : người nhỏ nhỏ, hợp gu nên mình cho 8.5/10
V3 : nhìn chung là trắng, đẹp, 9,5/10
V4 : tỉa tót gọn gàng, đẹp, 8/10
Ps: Da trăng: cao 1m7 , mặt dâm, có dòng máu Hoa trong người

Service và thái độ: 100d cũng ko đủ . Hehe

Đính kèm

Sửa lần cuối: