Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Report số 88 Nhạc Dương Lầu

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Nay e lại ghé NDL để xem có gì mới không hihi gặp a Minh quản lý giới thiệu cho bé 88, xem qua hình thấy xinh vkl nên e chốt luôn.
Lúc này chưa có phòng nên e thong thả lên phòng massage chân kiếm bé Liên Gia Lai như thường lệ. Bé này dễ thương nên mỗi lần ghé là mình lại yêu cầu bé này.
Đợi khoảng 30p thì lên phòng, lần này mình đi vé super vip 900k. Bữa nay nhậu từ trưa đến tối nên hơi đừ người, vào xông hơi tầm 10p là khoẻ hẳn người. Vừa lúc bé số 88 bước vô, wow ngon vkl các bác ạ đúng gu của em luôn. Bé sn97 đến từ An Giang, cao tầm 1m69, da trắng, face xinh dịu dàng dễ thương, bé bận cái bộ đồng phục nhìn ngon lắm e cứ tưởng tượng doggy thì bao phê. Bé này dáng na ná giống bé 25 nhưng mà xinh hơn.
Nghe bé bảo mới từ ngoài Hà Nội vào làm 3 ngày, mình đánh giá service rất ok. E thì cứ xinh là được, không đòi hỏi service nhiều nhưng bé này dâm lắm các bác cứ check đi rồi biết. Không quên xin sdt để hẹn gặp bé lần nữa kkk
Tổng thiệt hại 1820k, quá ngon trym
p/s nhiều bác hỏi service của bé thì ko có wc và ko cia nha, bù lại dáng cao face xinh dễ thương, thái độ nhiệt tình

Đính kèm

Sửa lần cuối:

caubebutchi2020

Thành viên mới
Nay e lại ghé NDL để xem có gì mới không hihi gặp a Minh quản lý giới thiệu cho bé 88, xem qua hình thấy xinh vkl nên e chốt luôn.
Lúc này chưa có phòng nên e thong thả lên phòng massage chân kiếm bé Liên Gia Lai như thường lệ. Bé này dễ thương nên mỗi lần ghé là mình lại yêu cầu bé này.
Đợi khoảng 30p thì lên phòng, lần này mình đi vé super vip 900k. Bữa nay nhậu từ trưa đến tối nên hơi đừ người, vào xông hơi tầm 10p là khoẻ hẳn người. Vừa lúc bé số 88 bước vô, wow ngon vkl các bác ạ đúng gu của em luôn. Bé cao tầm 1m69, da trắng, face xinh dịu dàng dễ thương, bé bận cái bộ đồng phục nhìn ngon lắm e cứ tưởng tượng doggy thì bao phê. Bé này dáng na ná giống bé 25 nhưng mà xinh hơn.
Nghe bé bảo mới từ ngoài Hà Nội vào làm 3 ngày, mình đánh giá service rất ok. E thì cứ xinh là được, không đòi hỏi service nhiều nhưng bé này dâm lắm các bác cứ check đi rồi biết. Không quên xin sdt để hẹn gặp bé lần nữa kkk
bác chắc khách vip bên này hả b , e đi mấy lần xin qly cho xem hình chưa dc cho xem bao giờ :(

thinhnguyen

Thành viên
bác chắc khách vip bên này hả b , e đi mấy lần xin qly cho xem hình chưa dc cho xem bao giờ :(
Mình rất thích cách phục vụ bên đây rất nhiệt tình với anh em không phân biệt khách mới hay cũ lần sao vô ca sáng gặp A Tùng ca tối gặp A Minh sẽ giới thiệu cho bạn lựa chọn mấy em theo gu của ban nhe.Bảo đảm bạn vừa ý ?

lybogia

Thành viên mới
Đợi khoảng 30p thì lên phòng, lần này mình đi vé super vip 900k. Bữa nay nhậu từ trưa đến tối nên hơi đừ người, vào xông hơi tầm 10p là khoẻ hẳn người. Vừa lúc bé số 88 bước vô, wow ngon vkl các bác ạ đúng gu của em luôn. Bé sn97 đến từ An Giang, cao tầm 1m69, da trắng, face xinh dịu dàng dễ thương, bé bận cái bộ đồng phục nhìn ngon lắm e cứ tưởng tượng doggy thì bao phê. Bé này dáng na ná giống bé 25 nhưng mà xinh hơn.
bé 88 này V1 ngon hôn bạn

Ltd

Thành viên mới
88 hôm t6 mới đi, nói chung là ngon ngoan :rolleyes::rolleyes:. Mấy nữa vào lại gặp ?