Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Report bé 75, ngoan ngoãn dễ thương v1 khủng

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Xin chào các đồng dâm!
Hơn 01 tuần rồi e ko ghé NDL trong người lại thấy nôn nao, trời thì mưa tầm tã định ở nhà đắp chăn ngủ cho ấm, vừa hay ô bạn đang lập team 5 người còn 01 slot rủ mình tham gia, kèo thơm quá thế là e ok đi luôn vừa lúc tạnh mưa, đúng là ý trời kkk

Thế rồi 5 ae có mặt ở NDL lúc này cũng tầm 1h sáng, gặp a Minh quản lý rất nhiệt tình giới thiệu cho mình hai bé mới vô làm là 75 và 10 xong mình chốt bé 75, còn bé 10 nhìn cũng ngọt nước lắm các bác ạ nhưng mà nay đèn đỏ nên hôm khác e sẽ check thử.

Chờ 5 phút thì 5ae lên phòng, mình ko nói thêm về csvc nữa mà nói về bé 75 cho các bác hình dung. Bé bảo sn 2k (lúc đầu e tưởng 98 97 gì đó nhưng nói chung nhìn khá là teen) quê Hậu Giang. Dáng ko cao lắm tầm 1m55, face dễ thương, đặc biệt v1 to trông rất kích thích, trườn nuru rất phê. Bé mới vào làm nên skill chưa gọi là khủng, ko có CIA, WC nhưng được cái ngoan ko hối thúc, mặc dù mình kiểu lâu ra nhưng bé vẫn nhiệt tình, về thái độ mình cho 9d, servcie cho 8d. Đánh giá chung là hài lòng và sẽ sớm gặp lại bé 75.

p/s: Bé làm ca từ 7h tối đến 5h sáng nha các bác.

Đính kèm

Sửa lần cuối:

lybogia

Thành viên mới
trưa nay có kèo 5 nguoi cho mình tham gia với hen 0913767370