Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Reivew Sweetlady - số 5 thọ tháp

Hieule235

Thành viên mới
Xin chào các bác, em lần đầu tham gia group mới biết tới box review này nên mạn phép review 1 quán ở Cầu Giấy theo cảm nhận của em là tương đối ổn.
Vào vấn đề chính, quán không phải mặt đường nên khá kín đáo, có chỗ để ô tô và xe máy khá thoải mái. Em đi lúc hơn 12h đêm nên thoải mái chọn nhân viên. Ở đây có tầm 20 em làm nên các bác tha hồ chọn nhé.
Lễ tân ở dưới sẽ tư vấn cho các bác về gu, em thì luôn đặt tiêu chí : Nhiệt tình - Xinh - Trắng trẻo. Trao đổi xong thì Lễ Tân giới thiệu cho em Lệ Quyên, thấy bảo là đông kháh nhất quán, k nhiệt tình k lấy tiền thế là e vác xác lên phòng.
Phòng ở đây rẻ nhất là 500k, tip bằng tiền vé. Phòng 500k kiểu giường đơn, còn phòng 700k là giường đôi rộng rãi thoải mái nên em book luôn phòng 700k cả tip là 1400k.
Lên phòng em vào xông hơi còn em KTV đi chuẩn bị nước nóng trong bồn.
Đánh giá:
Cơ sở vật chất em đánh giá 8/10. Rộng rãi thoải mái.
Về KTV:
Em Quyên cao tầm m66, da trắng, mặt xinh, người Hậu Giang sn 2k2.
Face: 9/10
V1: hệ cam tự nhiên vừa tay 7/10
V2: 9/10 eo ót
V3: 8/10 k to nhưng cong
V4: 10/10 k 1 chút cavat siêu đẹp, lông tỉa gọn gàng đúng gái mới lớn.
Thái độ phục vụ: 10/10,các bác đi gái Miền Tây rồi thì đều hiểu, nhẹ nhàng, tình cảm như người yêu, phục vụ nhiệt tình. BJ từ bồn cho tới giường, hôn môi, liếm cột, đá bi, dọn wc đủ hết k thiếu gì. Ngoài ra em còn phụ đạo thêm âm thanh sống động làm em rạo rực hết người.
Được tầm 15p em out, xong xuôi em massage truyền thống cho mình, và 2 anh em nằm ôm nhau tâm sự như người yêu. Kết thúc, em còn cho mình xin sđt hẹn hôm nào đi nhậu riêng vì em ít bạn ở ngoài Hà Nội.
Bác nào khéo mồm có khi còn được chén cũng nên :)))
tổng kết hết 1400k, theo cảm nhận của em là ưng ý với số tiền bỏ ra.
Bác nào muốn thử thì cứ qua quán book em Lệ Quyên rồi trải nghiệm là biết.

Đính kèm

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bài viết của bạn đạt đủ tiêu chí nhận hỗ trợ từ cdx, vui lòng pm sô tk vô inbox mình nhé