Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Quên buồn khi bên em 28 Nhạc Dương Lầu

Steven Chien

Thành viên mới
Thêm 1 ngày chán nản, đang lễ nằm nhà không biết làm gì cho hết chán ở chốn Hà thành này thì chợt nhớ ra em số 28 bên Nhạc Dương Lầu.

Nghe các bro ca ngợi e nó nhiều lắm, nhất là quả mát xoa bằng cặp dzú, rất thật, thích hơn nhiều e khác, mặt lại dễ thương. Đầu chiều, cẩn thận nhắn tin cho quản lý cơ sở xem 28 có đi làm hôm nay không thì nhận đc tin ngắn ngay tức khắc, có 28 nhé, lên con xích thố phi như chim sợ trời nắng, đến gặp e…

Đến thì cũng phải đợi thêm 15p vì hôm nay lễ nên đông quá, nhưng hên mà đặt trước rồi nên không phải đợi lâu. Gặp rồi mới thấy, e quá trẻ, mặt ngây thơ vô số tội. Dáng người khá chuẩn chỉnh...v1 thì nói chung với zú thế là ổn - sờ, bú các kiểu con đà điểu thích lắm. V3 bóp thích phết, v2 do dáng nên cũng tương đối đẹp. Nói chuyện nhí nhảnh con cá cảnh...

Kỹ năng massage của em 28 thì chuẩn chỉnh cả phần ms lẫn thư giãn nha, làm rất nhiệt tình luôn. Đã vậy em còn liên tục gợi chuyện tâm sự nên cảm thấy dễ chịu dữ lắm, kiểu đang buồn mà có người biết lắng nghe vậy nên mọi nổi buồn tan biến cả!

Nói chung không có gì hạnh phúc hơn vậy, lần tới mà buồn lại kiếm em nó!

Đính kèm