Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Quá tinh nghịch là em 999 Nhạc Dương Lầu

Nguyễn Hữu Đạt

Thành viên mới
Cũng ko biết nói thế nào vì văn dốt quá nên e đi thẳng luôn. Review em số 999 của quán Nhạc Dương Lầu Hào Nam nha.

Lần đầu gặp em 999 của quán, thích cái em nó nhiệt tình nc có duyên với hay cười. Cứ tưởng được gặp 1 em sang chảnh nhưng vào mới biết e thuộc dạng tăng động... nói chuyện tỏ ra cái vẻ dâm nhưng mà nhìn mặt thì trẻ con, hành động cũng trẻ con nên em thấy nó cứ ngược đời thế nào ý=)))) "nhà em hết nước rồi, anh chịu khó tắm nước L nhé " hay anh sờ L(ưng) em đi cho em sướng.....hay cứ luôn mồm chịch em đi anh, Xong 1 lúc sau em ấy bảo. "Nói thế thôi chứ em k thích chịch đâu. Thấy bản thân ko hợp anh ạ".

Em bảo là "do em chưa tìm đc ngược hợp em thôi". Thế là em nó quay ra bóp chim mình 1 cái rồi bảo. "Đêm nay a là của em nhé". Em chỉ còn mỗi nc vác dái mà chạy....em này bị mình bắn lên mặt thì em ấy còn hỏi, anh còn không cho em thêm chút nữa cho đẹp da :(

Sau này lần nào gặp em em cũng trong tình trạng mệt mỏi =)) chẳng hiểu tại sao, nhưng mà mình thì vốn dễ tính, em nó bảo mệt thì nằm ôm nhau tâm sự thôi ko cần phải làm gì cả =)) nhưng mình cũng không hiểu tại sao em nó bảo mệt mà tay cứ nghịch chim mình, và cứ đè mình ra hôn....đến cuối giờ mình bảo đi về - thì e nó hỏi " a ko thư giãn à" xong lại đè mình vào tường hôn tới tấp... kết quả là lần đấy là lần mình ra nhiều nhất, bắn đầy hết lên chân lên đùi em nó vì em nó quỳ dưới đất làm cho mình, và lần ấy mình cũng xác lập kỷ lục bắn xa 1m5 của mình =)) em nó lườm cho cháy mặt "bắn mạnh thế em mà có thai là em bắt đền....", lần sau gặp em nó thì bắn vào tóc haha

Đính kèm

SmartDam69

Thành viên
tới 1m5 xa. vậy bạn bắn vào alo 1 phát chạy phọt xuống WC luon. hehehe