Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

QUÁ THẤT VỌNG MỌI NGƯỜI NÊN ĐỌC RỒI ĐẾN TRẢI NGHIỆM NHÉ !!!!!

Phat

Thành viên mới
4/8 Lần đầu tiên mình qua trải nghiệm dịch vụ ở NARU HÀO NAM . QUÁ THẤT VỌNG !!!!!!!!!!!! Lần đầu tiên và Lần CUỐI CÙNG MÌNH ỦNG HỘ Thái độ nhận viên quá chán. Tăm bồn được 1 tí tầm 10p đã bảo tắt nhạc đi lên phòng trong khi mình bảo mang rượu ra các kiểu không chịu . Cứ bảo là lên phòng thư giãn, lên đến phòng thì vừa mới tắm xong đã bảo ' Nhìn anh là em biết lâu rồi :))' thư giãn được 10 phút thì e ấy bảo 'E mệt quá không ra e nghỉ nhé' , mình cũng bảo OK nếu chán qua thì thôi nằm nghỉ đi rồi xuống tính tiền sau. Sau khi ra em ấy đòi tiền BO và OK mình BO 200k và xuống phản ánh với nhân viên lễ tân. Lễ Tân không bảo gì nhân viên và nói với mình dịch vụ bên em là như thế. Thử hỏi với số tiền mình bỏ ra 600k/1người tiền tắm chung (4 người ) và đổi lại được 10 phút ngâm nước +700k tiền nhân viên trong khi chỉ thư giãn đc 15p :))))) thì ai mà chấp nhận được. OK số tiền đó không lớn so với cuộc vui thư giãn của ae nhưng không đáp ứng đủ nhu cầu và Nhân viên thì quá chán Mình nghe ae review thì không biết như thế nào chứ mình đi trải nghiệm thư giãn thì phải nói là QUÁ CHÁN !!!! Mình khuyên ae nên hỏi rõ ràng dịch vụ và yêu cầu nhân viên nhiệt tình Mình sẽ review lên nhiều nhóm khác nhau để tránh ae bỏ tiền ra và mua lại thứ mình không MUỐn

hungviet

Thành viên mới
4/8 Lần đầu tiên mình qua trải nghiệm dịch vụ ở NARU HÀO NAM . QUÁ THẤT VỌNG !!!!!!!!!!!! Lần đầu tiên và Lần CUỐI CÙNG MÌNH ỦNG HỘ Thái độ nhận viên quá chán. Tăm bồn được 1 tí tầm 10p đã bảo tắt nhạc đi lên phòng trong khi mình bảo mang rượu ra các kiểu không chịu . Cứ bảo là lên phòng thư giãn, lên đến phòng thì vừa mới tắm xong đã bảo ' Nhìn anh là em biết lâu rồi :))' thư giãn được 10 phút thì e ấy bảo 'E mệt quá không ra e nghỉ nhé' , mình cũng bảo OK nếu chán qua thì thôi nằm nghỉ đi rồi xuống tính tiền sau. Sau khi ra em ấy đòi tiền BO và OK mình BO 200k và xuống phản ánh với nhân viên lễ tân. Lễ Tân không bảo gì nhân viên và nói với mình dịch vụ bên em là như thế. Thử hỏi với số tiền mình bỏ ra 600k/1người tiền tắm chung (4 người ) và đổi lại được 10 phút ngâm nước +700k tiền nhân viên trong khi chỉ thư giãn đc 15p :))))) thì ai mà chấp nhận được. OK số tiền đó không lớn so với cuộc vui thư giãn của ae nhưng không đáp ứng đủ nhu cầu và Nhân viên thì quá chán Mình nghe ae review thì không biết như thế nào chứ mình đi trải nghiệm thư giãn thì phải nói là QUÁ CHÁN !!!! Mình khuyên ae nên hỏi rõ ràng dịch vụ và yêu cầu nhân viên nhiệt tình Mình sẽ review lên nhiều nhóm khác nhau để tránh ae bỏ tiền ra và mua lại thứ mình không MUỐn
đang có ý định đưa ae qua trải nghiệm, chắc xem lại

Massage Naru Hào Nam

Chủ Cơ Sở
Nghe nói ở đây nhân viên ổn lắm mà, nhưng thái độ chảnh cứt thì thôi nghỉ cho khoẻ.
dạ thưa a cái gì cx có 2 mặt còn thực sự cửa hàng bên e mở ra cx kp ngày 1 ngày 2 a ạ lên thực hư như nào e mong các a nhìn thoáng lên 1 chút ạ

be.banh218

Thành viên mới
Mình đi Naru không nhiều, nhưng thi thoảng vui vui cũng đi cùng mấy anh em vì cũng trung tâm, mà có chương trình bể sục chung.
Bể thực tế thì không rộng lắm, khoảng 4-5 anh em là vừa.
Nhân viên thì về cơ bản các em khá ngoan, thái độ là có chừng có mực, tất nhiên - các em ai cũng muốn kiếm thêm, mình cảm thấy thoải mái thì tặng thêm các em 100-200k không có là gì cả.
Nếu không hài lòng từ lúc đầu với câu "Nhìn anh chắc lâu ra" thì em sẽ báo đổi nhân viên luôn, mình được quyền đổi mà bác. Tránh những trải nghiệm không đáng có.
Tiếp theo, xin chia sẻ một cách công bằng, mình luôn phải là người đưa ra quyết định, bác không quyết định được thì đành chịu thôi ạ.

Kết luận: tầm ba bốn anh em, cần bể sục, không quan trọng quá về không gian và cơ sở vật chất thì Naru vẫn là một sự lựa chọn không hề tồi.

CuZung

Thành viên mới
Tôi đi hào nam và nhiều cơ sở khác thì đánh giá hào nam là khá ổn về mặt bằng, chưa hề thất vọng, tôi nói thật, ngồi đợi phòng uống nước nhưng thấy nhiều ông cũng hãm lờ bỏ mẹ, vừa vào chưa gì đã hỏi có khuyến mãi gì không, lè nhè làu bàu, đi 1 đống, ngta khuyến mãi mà vẫn cứ đòi hỏi. Tôi nói thật thấy mất mặt dân chơi lắm, như kiểu trộm tiền của vợ rồi đi chơi ý. Mình đã chơi thì cứ chốt giá, lúc cơ sở khuyến mại tự khắc họ sẽ trừ. Tôi chỉ thẳng mặt luôn là chẳng những cơ sở này mà nhiều cơ sở khác, 10 ông viết khiếu nại thì 9 ông do đéo được giảm giá, chim cú chứ đéo phải dân chơi gì hay lỗi do ktv hay lỗi do lễ tân. Còn 1 ông viết thì do em ktv là chính. Thế nên đọc 10 bài khiếu nại thì đéo tin thằng nào hết. Còn ông chủ threat lập nick phát viết vào đây thì đéo phải dạng vừa đâu, cũng thuộc loại sừng mỏ đấy. Nhưng nói thật, tư cách ông như đầu buồi.

Bé Bảnh 18

Thành viên mới
Cơ sở vật chất chưa phải là điểm nhấn, bể sục hơi nhỏ nhưng mà về nhân viên thì chưa có gì phải phàn nàn.
Có thể các em sẽ xin khéo thêm tiền tip nhưng là xin khéo nhé.
Lần sau nếu bác gặp vấn đề gì nên nói với quản lý luôn và ngay. Quyền lợi của mình mà bác lại cứ quên - hay là có gì khuất tất ạ?

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Nói thật, các cơ sở tôi đi cũng khá nhiều. Từ bình thường cho đến cao cấp. Mỗi nơi một đặc thù riêng. Có ng thấy hài lòng có người không. K phải ai cũng làm vừa lòng mình hết được. Nên thế nếu có sai sót thì phản ánh ngay khi thanh toán để 3 mặt 1 lời thì dễ hơn. Chứ xong rồi thì khó nói lắm.
Chúc ae đi chơi vui vẻ.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Tai nạn =)) Thằng thớt đen thì phải chịu thôi trước tôi qua KingSpa cũng bị 1 phát. Nên đi các em đã có review và đi vào giờ đầu của ca là an toàn nhất nhé.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bro đã bỏ tiền ra chơi thì phải có mồm yêu cầu
Mà e nào thì cũng nên nói rõ cho các ae khác biết
Nói chung chung như này khó lắm

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Bro đã bỏ tiền ra chơi thì phải có mồm yêu cầu
Mà e nào thì cũng nên nói rõ cho các ae khác biết
Nói chung chung như này khó lắm
Sự thật mất lòng :)) quả này đào mộ hơi căng. Chả có chỗ nào nv hoàn hảo cả nên chấp nhận là tai nạn thôi.

Trần Quang Hợp

Thành viên mới
Cảm ơn bro, đang đứng trước cửa định check xem có chương trình gì ko để vào thì lại đọc được