Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Quá hài lòng với 52 kỳ anh 😍

Catalin

Thành viên mới
Đi cũng được khoảng hơn 1 tuần giờ mới ngẫu hứng review cho anh em. Văn em hơi dở mong ae bỏ qua.😜😜
1 buổi trưa đẹp trời cũng như thói quen lên tele kỳ anh check ( chắc thành thói quen, hôm bận cũng phải check mới chịu được). Thấy em 52 trên bảng vàng xem qua ảnh thì quá mê đôi mắt em vậy là nhanh tay nt cho addmin book lịch.
Thế là phi như bay đến kỳ anh. Đến đây cũng 4-5 lần rồi dịch vụ thì khỏi bàn nên bỏ qua. Vào phòng đợi em khoảng 3p sau e bước vào. Face xinh khoảng 8 điểm. V2 hơi nhiều lipid nhưng cũng không sao. V1- v3 ổn.
Bước vào bồn tắm, được e tắm cho nhiệt tình còn thêm khoản bj trong bồn tắm phê pha chắc không bao giờ quên được( đi kỳ anh 4-5 lần đây lần đầu được bj trong bồn tắm). Xong xuôi đến đoạn masage body, nuru cũng đều ok. Đến tiết mục bj vẫn kĩ năng như lúc trong bồn làm tý thì thằng nhỏ trớ may đổi tư thế gấp. Cũng may đề phòng nên thằng em cũng chống được tầm 10p sau combo bú ti+ hj của em+ Tay sờ v4 ướt át của em. Kết thúc buổi trưa tuyệt vời. Nói chung quá hài lòng với em

Massage Kỳ Anh

Chủ Cơ Sở
e cảm ơn bcas đã rv các rv đài hơn hộ e với nha để bên e gửi tri ân bác ạ