Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Quá hài lòng em 15. Tuyệt với khi gặp dc e

Hoàng tuấn

Thành viên mới
Mình đã vào kỳ anh rất nhiều lần ,và cung đã thử qua rất nhiều em ktv ơ đây . Nhung hum qua đối với mình thi thật tuyệt vời mới em số 15 .
Qua nhờ bạn giang đặt phòng. Và thảng tiến vào phon. Ngồi chờ khoảng 5p thi em suất hiện với nụ cuoi duyên dáng . Là em đã chết mẹ nó rùi khi em cới xiêm y ra . Ôi vể đẹp thật tuyệt vời. V1. V2.v3. Mọi chỉ số cơ thể em đầu đẹp . Con nói về mọi kỹ năng của em nó rhi ôi thôi. Đỉnh nhất trong các em mình đã gặp . Thái độ của em thì cục kỳ yêu chiều mình . Đung là đúng mới câu nói của ban giang quản lý . Các em chiều đến bến các a xin rha rhi thôi . Đúng là một buoi chiêu tuyêt vòi mói mình . Chúc kỳ anh ngày các phát triển . Và là cho vui choi cho tất cả các ae . Cảm on ky anh . Có chut ảnh river hi

Đính kèm

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Thấy thằng e locker bảo thế vừa hôm thứ 6 tuần trước bác ơi thế là lại phải gặp miu :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Miu 86 mới độ vếu à hay 35? Tôi vừa check hôm thứ 4 tuần trước xong
86 chứ 35 là meo :))) kỳ anh toàn thú cưng thôi còn có gấu, thỏ, ... luôn. Miu có quả lưỡi ma thuật vl ông nhỉ liếm sướng vcl.

Kynho94

Thành viên sôi nổi
86 chứ 35 là meo :))) kỳ anh toàn thú cưng thôi còn có gấu, thỏ, ... luôn. Miu có quả lưỡi ma thuật vl ông nhỉ liếm sướng vcl.
Trườn ok. Mà e này nói chuyện hơi trẩu nghe bảo tổ chức sinh nhật xa hoa lắm mấy chục triệu =))))))). Cả thần cồn đất bắc bác à. Nói chung là ok vú mới làm nhưng mềm phết ổn đang định thẩm nốt 15 mà dạo này thấy bảo ngã xe lên thôi. Nghe vẻ bác cũng vui tính khi nào ra đầu Kỳ Anh làm cút bia rồi a e giao lưu tí không?

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Trườn ok. Mà e này nói chuyện hơi trẩu nghe bảo tổ chức sinh nhật xa hoa lắm mấy chục triệu =))))))). Cả thần cồn đất bắc bác à. Nói chung là ok vú mới làm nhưng mềm phết ổn đang định thẩm nốt 15 mà dạo này thấy bảo ngã xe lên thôi. Nghe vẻ bác cũng vui tính khi nào ra đầu Kỳ Anh làm cút bia rồi a e giao lưu tí không?
Nhất trí add zalo tôi nhé. 88 toi cũng thấy trẩu lắm hahaa

Kynho94

Thành viên sôi nổi
Nhất trí add zalo tôi nhé. 88 toi cũng thấy trẩu lắm hahaa
Vãi tuần trước tôi cũng vừa đi 88 xong, kể chuyện hoàn cảnh này nọ vẫn như ngày nào. Nói 2k3 không ai tin xem được cái giấy khám sức khỏe mới biết 2k3 thật bác nhỉ hâha

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Khám sức khoẻ nào thế. Tôi review cho em nó quả siêu phẩm vl. Tiện thể bác vote hộ em bài review này với. Vào mục công thần review mục vote bác nhé. Em cảm ơn bác nhiều

Kynho94

Thành viên sôi nổi
Là mục bình chọn à. Tôi vừa gặp lại hôm thứ 7 tuần trước luôn. Nó chụp ảnh đi khám khoe nên tôi mới thấy không bảo 2k3 đéo tin được. Bài này tôi đọc rồi hóa ra là bác luôn à haha

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Là mục bình chọn à. Tôi vừa gặp lại hôm thứ 7 tuần trước luôn. Nó chụp ảnh đi khám khoe nên tôi mới thấy không bảo 2k3 đéo tin được. Bài này tôi đọc rồi hóa ra là bác luôn à haha
Khai phá vl bác ơi. Top 1 trending kỳ anh :))) đang định thẩm đi thẩm rồi viết cho e 18 mà nghe vẻ dạo này a e đông quá trôi hết bài. Cong dong 4k người mà kỳ anh có 100 số quay đầu review tí lại hết hâha.

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Chúc mừng bro.
Nghe bro tả mà đã thấy tuyệt vời rồi, hot thế này bảo sao e chưa đc gặp bao h