Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Phê pha cùng nàng tiên 54 NDL

Thons123

Thành viên mới
54 NDL thiên thần dâm đảng
Hello anh nay em xin phép review cho anh em 1 tiên nữa ở NDL. Chuyện là hôm bữa đang buồn thì vác chym đến NDL. Tới cũng tầm hơn 7h được anh Minh quản lý giới thiệu số 54 rất ok nên book luôn em nó. Vào phòng song hơi chờ dc tầm 5p thì em nó mở cửa bước vào với 1 giọng nói ngọt ngào " dạ em chào anh " . Wow trước mặt mình là 1 cô bé trẻ xinh xắn với đôi mắt to tròn và 1 gương mặt xinh xắn. Em nó cũng khá cao vời vòng 1 hệ cam sành loại nhất nhe anh em. Hàng real rất vừa tay anh em nhé.
Vừa vào là em nó đã lao váo ôm lấy mình tay em chư gì đã hỏi thăm thằng nhỏ làm nó dựng cờ khỏi nghĩa 😅😅😅😅. Sau đó hai anh em đi tắm. Vào bồn thì em nó kỹ cọ rất kỹ . Đang phe pha trong nước ấm thì em nó bất ngờ ôm chầm lấy mình rồi đưa làn môi của em hôn lấy môi của mình cùng lúc đo thì tay em sợ soạn ti của mình rồi dần em nó xuống dùng lưỡi líc ti của mình đồng thời bàn tay của em viếng thăm cậu nhỏ của mình rồi chuyện gì tới cũng sẽ tới em nó đi lần xuống rồi nhẹ nhàng hôn lấy cậu nhỉ của mình nhẹ nhàng dùng lưỡi đi xung quanh thằng nhỏ rồi bất ngờ ngậm thằng nhỏ vào miệng và mút lấy mút để mình chỉ cầm cự dc 10p rồi khóc nhè cia trong sự phê pha. Xong hiệp 1 em nó tấm táp lại cho mình rồi lên giường massage khỏe. Em nó làm rất bài bảng và đủ lực . Sau khi massage khỏe xong thì em nó lật mình lại làm hiệp 2. Em nó thoa gel lên người mình rồi dùng bộ ngực của em chà khấp cơ thề mình sau đó là tuyệt chiêu bánh bao kẹp xúc xích . Rồi em nó đi lưỡi bj nhiệt tình và mình lại out cia trong sự phê pha.