Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ôm em 03 mà lòng lại nhớ em 08

pincono9x

Thành viên
Sau lần đầu tiên đến KA trải nghiệm em 08 quá sướng. Mình đã đặt trọn niềm tin & an tâm vào bên này =)) (công nhận CSVC quá ổn. phòng ốc rộng rãi. Có cả xông khô, hơi, bồn tắm gỗ, bồn tắm nằm)
Lần 2 là vs em 06. K được như kì vọng cho lắm nên quyết tâm có lần 3 để bù đắp
Lần này thì bấm bụng định đi em 20 & 22. Đã phải nhắn trước em thuy le cho chắc rồi. Thế mà đến nơi thì cả 2 em 20 & 22 đều k đi làm. Đến em thuyle cũng k thấy mặt mũi :( (Thấy em í bảo đi khám răng - chán vl :( ). Định bụng đi về rồi, nhưng ngoài trời đang mưa bay bay, đã mất công đội mưa đến r chẳng nhẽ lại về khi chưa cho thằng em nó hưởng thụ :(
Nên là ngồi lướt ảnh 1 loạt các em & được tư vấn em 03 & 01. Thôi thì nghe ông lễ tân, chọn em 03

Lên phòng thì đã có kinh nghiệm từ trước, chủ động gọi nước =)) (lần đầu là mình bị mất cái khoản nước này). Sau đó thì em 03 vào.
Nhận xét
Dáng: Đúng chuẩn của KA. Chân dài miên man, da dẻ mát => ok
V1 mềm, khá ổn: 7.5 đ
V2 vẫn chuẩn KA. eo thon => 8.5đ
V3 k to lắm. vs lại có được doggy đâu mà quan tâm =)). sờ thấy cong cong là được. Chắc 6đ
V4 k comment. vì mình k có thói quen check khu này =))
Thái độ thì vẫn ngoan, nhiệt tình. Nhưng k chủ động nói chuyện cho lắm => vẫn nhớ em 08 hơn :(

Tổng kết lại thì ổn thôi. chứ mình k có ấn tượng j cho lắm. Ae nào đi cho biết
Bác nào cho em xin suggest vài em vs. Có em nào 08 version 2 mà v1 to, đẹp k ạ =))

P/s: Mình đi từ đợt tháng 6 7 j đó. Nay bồi hồi nhớ lại nên viết tí văn :D

Sửa lần cuối:

Tinhconcua135

Thành viên
Tôi tưởng e 03 Yumi này nghĩ rồi chứ bác nhỉ. Em nó vẫn đi làm à.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Ơ em 03 này nghỉ thật r à bác. Nếu cần số thì cứ 02 15 86 88 bác ạ đảm bảo no comment luôn nhé.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
mặt mũi 88 thế nào bác
mà e nó miền bắc hay tây vậy ạ
Đẹp tự nhiên tham khảo chính review của t rồi cho y kien nhé:

Massage Kỳ Anh

Chủ Cơ Sở
anh ơi bên e bé 03 nghỉ lâu lắm rồi ạ trước khi phát động trương trình này ạ lên review này của anh không được tính ạ ,
em rất cảm ơn anh đã ủng hộ và đồng hành cùng kỳ anh ạ

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Vẫn nhớ lần gặp e 03 ngày 20/05 lúc 18h

E ý hơi lạnh lùng thật,trông cứ buồn buồn,mãi sau kết bạn fb mới biết là gia đình có chuyện