Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Noel cùng bé 96 và một chút khó hiểu với Nhạc Dương Lầu

Kris

Thành viên mới
Chuyện là hôm nay NDL có chương trình free vé nên mình cũng mạnh dạn đi thử. Vì là lần đầu đi chưa biết gì nên cũng nhờ anh quản lý Khiêm tư vấn, sau khi nghe tư vấn thì mình chọn gói 900 (gói này theo như quản lý nói là được thư giãn 2 lần). Rồi mình cũng được đưa lên lầu và bắt đầu cuộc phiêu lưu của mình.
Lúc đó mình đi bé 96, theo đánh giá của mình là một cô bé khá xinh và điện nước cũng rất đầy đủ, sau đó mọi thứ đều trải qua vô cùng tuyệt vời cho tới sau khi mình out lần 1, thì bé nói với mình là do hôm nay noel nên chỉ thư giãn 1 lần thôi, nếu lần sau mình đến thì bé sẽ bù lại sau. Thực sự lúc đó khi nghe bé nói thế thì mình cũng không bị tụt mood hay gì, cũng vui vẻ bình thường thôi, chỉ là bản thân mình cảm thấy hơi khó hiểu ở chỗ trước đó quản lý tư vấn là 2 lần mà ktv làm thì chỉ có 1 lần. Nhìn chung thì ngoài vấn đề khó hiểu trên thì tất cả còn lại đều tuyệt vời cả.
Đây là đánh giá theo cá nhân mình:
V1 8/10 (fake nhưng vẫn rất có cảm giác)
V2 9/10
V3 9/10
V4 10/10
CSVC 10/10

Calvin

Thành viên sôi nổi
Cám ơn bạn đã report chia sẻ info cho anh em nhé hì hì ^^
Xin chúc mừng bạn có 1 buổi noen tuyêt vời cùng pé 96 nha
Calvin xin phép trả lời vấn đề khó hiểu của bạn, vé 900k của Nhạc Dương Lầu là vé thư giản 2 lần bạn nhé, tuy nhiên hôm nay là noen cơ sở có chương trình free vé, nên là khách rất đông, Calvin ngồi chờ mà thấy pé này vừa xong là Quản Lý hỏi có pé trống rồi, có anh nào muốn lên không, hôm nay có pé làm không kịp ăn cơm luôn ak, nên là mong bạn thông cảm cho chi tiết nhỏ này nha hì hì ^^, có lẽ do pé làm quá đuối rồi. Lần sau quay lại bảo pé bù cho nhé. Cứ bảo pé Nhã Vy 96, là Calvin kêu bù, cho pé xem comment này của Calvin nhé hì hì ^^. Bạn đừng giận nữa nha hì hì ^^

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Calvin xin phép trả lời vấn đề khó hiểu của bạn, vé 900k của Nhạc Dương Lầu là vé thư giản 2 lần bạn nhé, tuy nhiên hôm nay là noen cơ sở có chương trình free vé, nên là khách rất đông, Calvin ngồi chờ mà thấy pé này vừa xong là Quản Lý hỏi có pé trống rồi, có anh nào muốn lên không, hôm nay có pé làm không kịp ăn cơm luôn ak, nên là mong bạn thông cảm cho chi tiết nhỏ này nha hì hì ^^, có lẽ do pé làm quá đuối rồi. Lần sau quay lại bảo pé bù cho nhé. Cứ bảo pé Nhã Vy 96, là Calvin kêu bù, cho pé xem comment này của Calvin nhé hì hì ^^. Bạn đừng giận nữa nha hì hì ^^
cứ nói bạn anh Calvin là bé auto nhiệt tình phải hok ?

Kris

Thành viên mới
Mình chỉ khó hiểu chút thôi chứ k có giận đâu, thậm chí mình còn rất thích NDL mặc dù mới đi lần đầu, hẹn lần sau sẽ sớm ghé cơ sở nữa ^^

Calvin

Thành viên sôi nổi
Mình chỉ khó hiểu chút thôi chứ k có giận đâu, thậm chí mình còn rất thích NDL mặc dù mới đi lần đầu, hẹn lần sau sẽ sớm ghé cơ sở nữa ^^
oki bạn nè hì hì ^^