Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhốn nháo cùng e 36..NDL

Cris ha

Thành viên mới
Phòng mới, sạch sẽ xông hơi xông khô đầy đủ.
KTV : |SBD 36 teen face dễ thương dáng chuẩn .
Face 8 điểm
V1 : hệ bưởi hai tay mới vừa
V2 : con kiến
V3 bóp đã bự
V4 ẩm ướt khó tả.
Nody 8.5điểm
Quy trình
Em bước vào chào hỏi lễ phép mình xông hơi xong ra ngồi tý em lau người rồi em đi pha nước mình vào xông khô
Vừa xông mà cứ nhìn cái dáng em lại muốn ra lại ngay, thế là ra lại để tâm sự với em luôn.
Cơ thê em dùng nước hoa, mình rất thích dạng vậy nhẹ nhàng thơm tho. rồi em trần truồn vào tắm, cảm giác được hơi bị bất ngờ chút. Nhưng thích lạ... trời càng khuya mà sao chẳng lạnh chút nào. Rồi e đưa e vào bồn tắm 2 cở thể trần truồng cuốn lấy nhau e đá lưỡi khắp người cũng k quên dùng tay bóp kiu mình nhè nhẹ làm mình muốn out. Rồi e cho mình lên bồn và chén mình. Lưỡi e thật điêu luyện đặc biệt lút cán nhé không kiềm dc nên out tại bồn lần 1
Xong lao mình lên giường nằm...
Kỷ thuật maxa của em quá good đấm bóp đủ lực , có dùng dầu nữa, bàn tay em vuốt đến đâu thì người cảm thấy nó đã đến đó, hình dung vuốt tới thằng em chắc out sớm , e trường cặp bưởi khắp người làm mình run bần bật công với cái lưỡi từ chân lên lỗ tay rồi xong quay lại chăm sóc thằng kiu của mình còn đá thêm trứng cút và vuốt trụ liên tục tranh thủ lúc đó mình thò tay vào bướm e cảm giác ướt ấm hơi bị khít nha ae típ đến e hỏi mình thích 69. Lần đầu chảy nghiệm thử thì bướm e hồng thơm nước, và đều gì đến cũng đã đến, mình được out trong tư thế 69 thêm lần nữa sung sướng một cảm giác không thể tả với ai được. hẹn gặp lại em .
Sv. 9.5điểm
Vé. 900
Típ 900
Vài dòng gửi đến anh em. đây một chốn mình rất hài lòng, và sẽ ủng hộ dài dài...