Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

nhờ các bác sành ăn chơi giúp đỡ

Make love

Thành viên mới
e muốn tìm mấy loại bcs làm dài thời gian xxx, nhờ các bác mở mang tầm mắt cho e với ạ. Có loại nào làm cho gấu sướng hơn ko các bác nhỉ
E xin cảm ơn ạ

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
E thì toàn chơi trần không dùng bao, còn bác muốn dùng bao kéo dài thì thử loại như hình nha. Có ông bạn hay bị out sớm bên xài loại này thấy ok.

Còn mà để gấu sướng thì chỉ có làm lâu và phải dạo đầu kỹ vào thôi bác à. Quan trọng là kỹ năng, chứ làm lâu mà k đúng chỗ phê của ẻm thì cũng thế thôi :))

Nhạc Mất Quần

Thành viên
E thì toàn chơi trần không dùng bao, còn bác muốn dùng bao kéo dài thì thử loại như hình nha. Có ông bạn hay bị out sớm bên xài loại này thấy ok.
Xem đính kèm 2237
Còn mà để gấu sướng thì chỉ có làm lâu và phải dạo đầu kỹ vào thôi bác à. Quan trọng là kỹ năng, chứ làm lâu mà k đúng chỗ phê của ẻm thì cũng thế thôi :))
Ông anh gan dữ, tui chỉ dám đi ko với ghệ thôi. Mấy cái loại xịt xịt có xài đc ko ông anh?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có nhiều loại lắm bác, nhưng muốn lâu thì phải có thuốc lâu lâu chơi vui thì ok bác ạ, nhiều lại phản tác dụng

MLND

Thành viên
Ông muốn chơi dai thì dùng thuốc xịt sẽ tác dụng chuẩn hơn.

Make love

Thành viên mới
dùng mấy loại này nhiều có hại cho thằng nhỏ ko các bác nhỉ? hại thì bm e luôn :(

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
dùng mấy loại này nhiều có hại cho thằng nhỏ ko các bác nhỉ? hại thì bm e luôn :(
Hại thì chắc có bác ạ, ít nhiều thì khó nói. Ae mình xxx nhiều quá còn hại nữa mà, e nghĩ bác nên suy nghĩ kĩ. Nhanh hay lâu còn do sk của mình, bác có tập tành gì ko

Make love

Thành viên mới
Hại thì chắc có bác ạ, ít nhiều thì khó nói. Ae mình xxx nhiều quá còn hại nữa mà, e nghĩ bác nên suy nghĩ kĩ. Nhanh hay lâu còn do sk của mình, bác có tập tành gì ko
tập là tập cái gì đấy bác ? bác có bài nào tập lâu xuất chỉ e cái

Nhạc Mất Quần

Thành viên
Nó là cái bcs thôi mình có đâu có xài thuốc men gì đâu mà hại ông anh