Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu - Siêu phẩm 76 - Xinh Đẹp và Đê Mê

sanhangdep

Thành viên mới
Chuyện mới vừa hồi nãy thôi nè...chuyện là nghe đồn cực phẩm 08 nên ghé qua NDL thử vận may,ai dè em off...trong lòng đang tơ tưởng khuôn mặt khá xinh của em 08 thì Mr Dương QL bèn quăng cho tấm hình em 76...với lời bỏ nhỏ...U20...mới đi làm...chất khỏi phải bàn anh à...nhìn hình bén quá,thế là tin lời thằng em QL dễ thương này khám phá thử hàng teen 1 phen,mặc dù gu mình là U26-28!
Lên phòng ngồi chờ 10’ thì bé bước vào...ta nói lòng nó bỗng rộn ràng...pé có khuôn mặt rất xinh,tóc dài,mũi cao,hàm răng trắng póc...và đặc biệt nốt mục ruồi làm cho pé nhìn vừa dâm vừa sang...ta nói tui kết lắm luôn nhen!
Pé thỏ thẻ,nước đầy rồi...em tắm cho anh nhen?...tui bèn Khỏi tắm cưng,lại đây cho anh ấy là được...thế là pé nhẹ nhàng bước lại cho mình ôm vào lòng...ngước mặt lên (pé cao tầm 1m58) để mình đặt 1 nụ hôn cháo lưỡi...và từ đó trở đi 2 đứa quấn lấy nhau như người yêu,với 1 cảm giác rất nồng nàn nhen các bác!
Thỉnh thoảng em lại nhoẻn miệng cười,rồi trườn lên người thỏ thẻ vô tai mình là...em mạnh sinh lý lắm nhen anh ơi...em nứng quá,anh làm em sướng rồi nè...nghe mà muốn phọt liền luôn á...kkk
Về khoản service thì tui chấm 10 điểm,vì ngoại trừ vụ đó,còn lại em
nó sẽ chiều các bác với đầy đủ các loại hình lẫn tư thế luôn nhen...cháo lưỡi,đường lưỡi,cạ V4,ôm hun,gãi lưng...và cuối cùng là CIA...đủ hết ko thiếu món gì!
Tui chưa đc check em 08,nhưng thiệt tình thì đó giờ mới thấy pé 76 này là mang lại cảm giác phê,đã,ghiền vậy á!
V1 em hệ cam vừa tay,
V2:8d
V3:9d,bóp sướng tay lắm
V4:ngon pá chấy vì em nó là gái 20,và đã nghỉ làm hơn 1 năm(trc làm Minh Tâm LTK)
Chắc chắn tui sẽ quay lại để ủng hộ pé 76 tiếp vì ghiền cái ánh mắt dâm tình,le lưỡi rên khe khẽ,tóc dài buông xoã bờ vai khi đi đường lưỡi rồi...kkk
Chúc các bác sung sướng trong vui vẻ cùng em nó nhen!
Tui là khách nha,ko phải pr cho em 76 đâu!
Hồ sơ đã check gồm:25,69,79,89,86,887,88,76,11,21,38...kkk

Đính kèm

Jonh nara

Thành viên mới
Từ Hà nội vào sg công tác thông qua người e biết đến nhạc dương lầu lần đầu dc trãi nghiệm thật tuyệt vời cùng bé lan 77 . Chúc e luôn đông khách !

PhamTuan

Thành viên mới
cho mình hỏi xíu add, tiêu chuẩn để có code free vé là gì vậy, thanks.