Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu Massage - Tuyệt vời buổi chiều cùng cô gái 31

alexaaa

Thành viên mới
Ngày thứ 7, khá mệt mỏi sau một hành trình dài.
Qua anh em giới thiệu mình biết đến Nhạc dương lầu và sau khi đọc review trên đây, thấy khá hấp dẫn nhưng mỗi tội xa quá!!! Nhưng thôi kệ, cần phải xả lũ gấp nên mình quyết định thử "nhẹ" một phát.
Đến nơi, mình cũng không yêu cầu nhiều mà thử chọn random xem sao. Cuối cùng chọn trúng em gái số 31.
Lên phòng, làm nhẹ bát trà gừng rồi vào phòng xông hơi. Cái mình khá thích là ở đây bật nhẹ nhạc trong phòng, nghe rất lãng mạn và phù hợp để thăng hoa cảm xúc :v
Thôi vào chuyện chính nhé:
Sau 10p xông hơi ra gặp liền cô gái mặc áo tứ thân kết hợp váy ngắn. Em liền sà ngay vào lòng mình. Em đút mình ăn ít trái cây cho mình ăn và nói nhẹ nhàng: "Ăn đi anh rồi em "ăn" anh" - đệt ăn uống gì nữa - chén thôi.
Sau đó, em dắt mình đi tắm, nhẹ nhàng mơn trớn nhau trong làn nước rồi thì cái gì đến cũng phải đến thôi. Shot đầu em BJ tại bồn - cũng okie nhưng mình hình như chưa đạt cảm xúc lắm, thế là em lôi mình lên giường, nhẹ nhàng cà bướm vào thằng em mình - đệt cái cảm giác gần ngay trước mắt ấy nó tuyệt vời làm sao. Được một lúc mình ôm em lại, mút đầu ti, thăm quan sơ V4 và out....
Nghỉ một chút rồi đi tắm và bắt đầu công đoạn massage khỏe. Nói thiệt thì skill này của em cũng bình thường thôi, đủ bài - khúc này chắc không cần nói nhiều nhỉ
Tiếp theo là lần 2, lần này em nhẹ nhàng hơn, bắt đầu bằng màn xoa vú, cạ v4 vào người mình rồi kích thích thằng nhỏ và nắm lấy HJ. Không chịu nổi, mình cũng thăm nhập vào sau trong em (only by hand :3). Sau một lúc thì mình out lần 2.
Nằm nghỉ ngơi tý, tâm sự mỏngđôi câu và tạm biệt em.
Tuy nhiên, qua quản lý biết được bên còn có dịch vụ massage chân free vé. Ngẫm lại cũng rảnh thế là mình thử luôn. Em gái massage giọng Phú Yên nói chuyện dễ thương, thân hình nhỏ nhắn, skill ổn. Vừa nghỉ mệt vừa ngắm em, lâu lâu ngón chân cái lại hư hư vô tình cạ nhẹ vào V1 em.
Kết thúc mỹ mãn, tinh thần sảng khoái. Mình ra về trong tâm trạng ổn và sẽ quay lại ủng hộ lần sau!!!

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
em cũng khoái màn massage chân xong được cạ vú vào ngón chân, cảm giác vụng trộm kiểu hay hay ấy

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
em cũng khoái màn massage chân xong được cạ vú vào ngón chân, cảm giác vụng trộm kiểu hay hay ấy
sao cảm giác bác giống e thế, cảm giác massage chân lâu lâu đụng chạm vào thấy kiểu như là được massage FREE nhưng bonus thêm mấy cái chạm nên cảm giác như là vô tình lụm được bí quyết ấy =))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E gái miền trung à bác? Mừng bác đc "ăn" :)))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
sao cảm giác bác giống e thế, cảm giác massage chân lâu lâu đụng chạm vào thấy kiểu như là được massage FREE nhưng bonus thêm mấy cái chạm nên cảm giác như là vô tình lụm được bí quyết ấy =))
mấy hôm đi Kỳ Anh bên HN gặp mấy em massage chân ngon phết, mặt xinh chỉ mỗi cái hàng họ không được ngon bằng mấy em nuru, có lúc nó đang massage cánh tay cũng được cọ vào áo lót thích vl anh em ạ :)))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
mấy hôm đi Kỳ Anh bên HN gặp mấy em massage chân ngon phết, mặt xinh chỉ mỗi cái hàng họ không được ngon bằng mấy em nuru, có lúc nó đang massage cánh tay cũng được cọ vào áo lót thích vl anh em ạ :)))
E Ngọc bíu hay có trò này =)))