Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu Massage - số 96 - người con gái tôi thương :D

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, e thích ăn chơi nó rõ ràng, cty e có đợt 1 ông ăn gái cơ quan bị chồng e kia lên tận nơi túm cổ. Mất việc còn mất mặt
haha, tính ra nó k đáng, thà ra ngoài chơi còn khối e ngon. mình xác định tư tưởng z nên trước h sống bình yên lắm :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
trước có cái nick bên liên xô chống mỹ vẫn tàu ngầm đến h, tính ra nó hơn 10 tuổi rồi đó bác :3
Team ae tàu ngầm đây rồi :)) e chém xôm đúng mỗi CDX, bên LX nick cũng tầm bác mà dc chắc chục bài :))

MinhVu1992

Thành viên mới
Chào toàn thể ae và BQT CongdongX,
Hôm qua là 1 ngày khá là lộn xộn đối với mình! NDL và HL thật sự đã đưa massage lên 1 tầm cao mới đối với cộng đồng massage- Giá vé cao ngất ( đồng nghĩa với việc tiền típ = hoặc cao hơn ) 1 lần sơ sơ cũng gần 2trieu cho 1 lần ( khá là cao ) nhưng bù lại chất lượng và vẻ xinh đẹp của KTV chưa bao h làm ae thất vọng.
Trước h mình toàn solo 1 mình (nên k có ý định viết report), nhưng 1 lần thấy group của bác calvin thấy khá hay việc ae có thể đi chung event giảm tiền vé ( 5 tính 1 và 10 free vé )
Thế là cũng loay hoay xin vào nhóm 5 để đi chung, chủ yếu cho vui chứ k mình vẫn solo
Gu mình trước h khá lạ, trước cũng khá hài lòng với số 79 và 63, dạo này thấy số 90 của về đúng hợp nhãn - và có vẻ nó cũng rất hot vs ae, vì vào nhóm toàn thấy book sẵn 90 :D
Hôm qua xin vào nhóm 5h và 6h đều thấy book 90 rồi nên thôi mình về luôn ( do làm ở q 10 mà về tận gò vấp ) cuối cùng 5h thì thấy bác Tom nt lại bảo chạy qua nhưng lúc đó mình sắp tới nhà tồi. về tới thì calvin cũng bảo chạy qua nhưng đường kẹt xe quá nên mình cũng k dám corfim là trở lại đúng h ( các bạn biết tầm 5h hơn thì xe rất đông ) vì thây 4 ae cũng ngồi chờ vì thiếu 1 slot, lúc mình tới thì thấy calvin support xong cho ae rồi, nghĩ cũng mừng :D thật sự cám ơn bạn vì sự nhiệt tình, lỡ vào rồi mà k lẽ vác chym chạy về nên thôi mình ghé ngang NDL tìm lại người xưa :D, tiêc là bạn ấy lại off thế là nhờ locker chọn giúp e full Service!
Kết quả vào phòng là bé 96 ( nhớ là cũng nằm trong dàn số hot của ae )
Đánh giá sơ bộ
Face : 8điểm nhìn khá xinh
V1 : 7đ ( hàng nâng cấp ) mình thích real nên cảm giác k thích lắm
V2 : 7,5 có tí lipit
V3 : 8đ đẹp
V4 : 8đ cắt tỉa gọn gàng
Do bé bảo bồn tắm nhỏ nên k có tắm chung, phần này hới tiếc vì mình thích 1 shot trong bồn tắm rồi lên matxa khỏe
tắm xong bé đấm bóp trước, rồi matxa thái ( tay nghề cũng khá )
xong gần hết time thì bé HJ và BJ kết thúc = màn CIA 1/2 ( vừa xuất thì bé nhả ra và HJ)
2 ae nằm nói chuyện tí cho hết thời gian rồi tắm lại xong về.
Do không phải gu nên k hài lòng được như nhưng lần trước,và 1 phần thời gian hơi gấp nên cũng k đi vé supper vip nên chỉ được 1 shot :D
Lúc ngồi chờ mình làm rơi cái bill nên k chup đc bill nhé :D
p/s : bác Tom có đọc được bài viết thì hiểu giúp mình nhé ( vì k book được 90 nên mình k có dự định đi nhưng thấy ae thiếu 1 slot vẫn cố chạy vào :D )

Bác ơi cho em vào nhoms chung với sdt 0966899192

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
haha, tính ra nó k đáng, thà ra ngoài chơi còn khối e ngon. mình xác định tư tưởng z nên trước h sống bình yên lắm :D
Chuẩn bác, e giống bác. Ko thèm khát gì mà ăn tạp, yêu mới khó còn chơi thì có tiền là có đủ :))

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Team ae tàu ngầm đây rồi :)) e chém xôm đúng mỗi CDX, bên LX nick cũng tầm bác mà dc chắc chục bài :))
chục bài cũng ổn áp rồi, cái nick đó nhìu khi muốn viết mấy bài hồi ức mà do tên lộ quá viết mấy con NYC nó biết là mình nên thôi. bên đó hinh nhu k đổi tên nick dc

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
chục bài cũng ổn áp rồi, cái nick đó nhìu khi muốn viết mấy bài hồi ức mà do tên lộ quá viết mấy con NYC nó biết là mình nên thôi. bên đó hinh nhu k đổi tên nick dc
Chục bl ấy bác, e trc h ko viết review nhỡ người quen nhận ra phiền :))

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Chục bl ấy bác, e trc h ko viết review nhỡ người quen nhận ra phiền :))
văn phong mình viết người quen đọc qua là biết ak :D, nên thôi tàu ngầm, bên nay mới mà k có mấy e nên viết cũng k lo cho lắm

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Ăn chơi phải rõ nét bác nhỉ, e cũng ko thích các trò chăn rau dưa
mỗi trò có cái thú riêng của nó, cơ bản là mình trãi qua cmn hết rồi nên h chốt lại mấy cái không có dây dưa thôi :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
văn phong mình viết người quen đọc qua là biết ak :D, nên thôi tàu ngầm, bên nay mới mà k có mấy e nên viết cũng k lo cho lắm
Chuẩn bác, e còn có vài lí do riêng ko tiện để người quen gặp trên các dd ăn chơi :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
mỗi trò có cái thú riêng của nó, cơ bản là mình trãi qua cmn hết rồi nên h chốt lại mấy cái không có dây dưa thôi :D
Rau dưa gặp sói thì ko còn là nông dân, chăn phải gái nhà lành thật thì lại khổ e nó. E chốt lại cứ ms, bóc bánh cho nhẹ quần :))

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Rau dưa gặp sói thì ko còn là nông dân, chăn phải gái nhà lành thật thì lại khổ e nó. E chốt lại cứ ms, bóc bánh cho nhẹ quần :))
trước e cũng nghĩ như bác z, nhưng ăn chơi có trách nhiệm đừng sướng mình mà hại con ngta là đc

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
trước e cũng nghĩ như bác z, nhưng ăn chơi có trách nhiệm đừng sướng mình mà hại con ngta là đc
E thi thoảng có tình 1 đêm, cứ rõ ràng từ đầu là chỉ vui vẻ ko lâu dài từ đầu, e ko thích cảm giác đi lừa tình ce pn

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
E thi thoảng có tình 1 đêm, cứ rõ ràng từ đầu là chỉ vui vẻ ko lâu dài từ đầu, e ko thích cảm giác đi lừa tình ce pn
ONS trước cũng từng là đam mê, sau đợt chăn có con bé nó thương quá, nên mình chuyển ONS đến h.bác nói đúng cái cảm giác gái mới lớn nó đặt niêm tin vào mình nhìu quá, lúc ra đi k dứt áo được :( 1 lần là quá đủ để từ bỏ