Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu Massage - số 96 - người con gái tôi thương :D

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
E đi cả 2 miền, thấy chất lượng ktv thì SG có phần nhỉnh hơn HN bác ạ. Chu đáo thì mỗi nơi 1 kiểu, e ko so dc lại mất hay. Mà NDL với HL ko có group zalo để cập nhật tình hình các e ktv à bác
Group thì có nhưng k có cập nhật như z bác ơi. Mình thấy z hay, biêt đc e minh thích có di lam hay k?

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Nv bên e thì có nk số bác nhé các bác muốn đi chơi book 1 số ưng ý cho mình thì nên gọi cho quản lý trc xem các e có đi làm trc k các bác nhé NDL và HL với 100ktv ae tha hồ lựa nhé :)
Bữa e đi HL book rồi vẫn tụt mất ấy. Bác đọc bài review số 58 của e thì biết

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Nv bên e thì có nk số bác nhé các bác muốn đi chơi book 1 số ưng ý cho mình thì nên gọi cho quản lý trc xem các e có đi làm trc k các bác nhé NDL và HL với 100ktv ae tha hồ lựa nhé :)
@Thích Đủ Thứ này e góp ý thêm cái vụ số nào đi làm ngày nào thôi nha bác, chứ KTV bên HL vs NDL thì đông nhất cmn SG rồi ạ

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Sụp rồi đi lại cũng ko vui đâu bác, đi e khác cho ngon nghẻ ?
vẫn còn đen bác ak, đêm qua sụp cả cái khách sạn mới vl :)) bỏ 500k ở qua đêm mà vào cái phòng vừa bé vừa cách âm kém, làm đc 1 shot e bảo ồn quá k ngủ được bỏ về luôn mới đau.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
vẫn còn đen bác ak, đêm qua sụp cả cái khách sạn mới vl :)) bỏ 500k ở qua đêm mà vào cái phòng vừa bé vừa cách âm kém, làm đc 1 shot e bảo ồn quá k ngủ được bỏ về luôn mới đau.
Chắc do bác ăn mực quá tay. Ks nào đấy bác, để ae còn tránh, giá cả ko phải vấn đề, e ghét nhất trò treo dê bán chó

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Chắc do bác ăn mực quá tay. Ks nào đấy bác, để ae còn tránh, giá cả ko phải vấn đề, e ghét nhất trò treo dê bán chó
1001 đêm, cũng khu Trung Sơn luôn, thấy được đánh giá ổn mà vô thì hãi vkl, giá 500k thấy k đáng, ông đang chịch mà nghe phòng trên nó xả nước thì éo thể nào tả nổi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
1001 đêm, cũng khu Trung Sơn luôn, thấy được đánh giá ổn mà vô thì hãi vkl, giá 500k thấy k đáng, ông đang chịch mà nghe phòng trên nó xả nước thì éo thể nào tả nổi
Quả này e thua ko đỡ dc, thi công kiểu tn mà tiếng xả nc cũng nghe nhỉ