Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu Massage - số 96 - người con gái tôi thương :D

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Chào toàn thể ae và BQT CongdongX,
Hôm qua là 1 ngày khá là lộn xộn đối với mình! NDL và HL thật sự đã đưa massage lên 1 tầm cao mới đối với cộng đồng massage- Giá vé cao ngất ( đồng nghĩa với việc tiền típ = hoặc cao hơn ) 1 lần sơ sơ cũng gần 2trieu cho 1 lần ( khá là cao ) nhưng bù lại chất lượng và vẻ xinh đẹp của KTV chưa bao h làm ae thất vọng.
Trước h mình toàn solo 1 mình (nên k có ý định viết report), nhưng 1 lần thấy group của bác calvin thấy khá hay việc ae có thể đi chung event giảm tiền vé ( 5 tính 1 và 10 free vé )
Thế là cũng loay hoay xin vào nhóm 5 để đi chung, chủ yếu cho vui chứ k mình vẫn solo
Gu mình trước h khá lạ, trước cũng khá hài lòng với số 79 và 63, dạo này thấy số 90 của về đúng hợp nhãn - và có vẻ nó cũng rất hot vs ae, vì vào nhóm toàn thấy book sẵn 90 :D
Hôm qua xin vào nhóm 5h và 6h đều thấy book 90 rồi nên thôi mình về luôn ( do làm ở q 10 mà về tận gò vấp ) cuối cùng 5h thì thấy bác Tom nt lại bảo chạy qua nhưng lúc đó mình sắp tới nhà tồi. về tới thì calvin cũng bảo chạy qua nhưng đường kẹt xe quá nên mình cũng k dám corfim là trở lại đúng h ( các bạn biết tầm 5h hơn thì xe rất đông ) vì thây 4 ae cũng ngồi chờ vì thiếu 1 slot, lúc mình tới thì thấy calvin support xong cho ae rồi, nghĩ cũng mừng :D thật sự cám ơn bạn vì sự nhiệt tình, lỡ vào rồi mà k lẽ vác chym chạy về nên thôi mình ghé ngang NDL tìm lại người xưa :D, tiêc là bạn ấy lại off thế là nhờ locker chọn giúp e full Service!
Kết quả vào phòng là bé 96 ( nhớ là cũng nằm trong dàn số hot của ae )
Đánh giá sơ bộ
Face : 8điểm nhìn khá xinh
V1 : 7đ ( hàng nâng cấp ) mình thích real nên cảm giác k thích lắm
V2 : 7,5 có tí lipit
V3 : 8đ đẹp
V4 : 8đ cắt tỉa gọn gàng
Do bé bảo bồn tắm nhỏ nên k có tắm chung, phần này hới tiếc vì mình thích 1 shot trong bồn tắm rồi lên matxa khỏe
tắm xong bé đấm bóp trước, rồi matxa thái ( tay nghề cũng khá )
xong gần hết time thì bé HJ và BJ kết thúc = màn CIA 1/2 ( vừa xuất thì bé nhả ra và HJ)
2 ae nằm nói chuyện tí cho hết thời gian rồi tắm lại xong về.
Do không phải gu nên k hài lòng được như nhưng lần trước,và 1 phần thời gian hơi gấp nên cũng k đi vé supper vip nên chỉ được 1 shot :D
Lúc ngồi chờ mình làm rơi cái bill nên k chup đc bill nhé :D
p/s : bác Tom có đọc được bài viết thì hiểu giúp mình nhé ( vì k book được 90 nên mình k có dự định đi nhưng thấy ae thiếu 1 slot vẫn cố chạy vào :D )

Đính kèm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
bồn tắm nhỏ nên ko tắm chung? CIA 1/2?

Sửa lần cuối:

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
bồn tắm nhỏ nên ko tắm chung? CIA 1/2 nghe mất hứng vl
uhm, e nó bảo bồn tắm này nhỏ nên k tắm chung được, mình thì thích service full, mà e ấy wc vs bj thật sự chưa đến so vs 68 79 hoặc 63 đều không bằng, cảm giác khá hụt hẫn :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Chào toàn thể ae và BQT CongdongX,
Hôm qua là 1 ngày khá là lộn xộn đối với mình! NDL và HL thật sự đã đưa massage lên 1 tầm cao mới đối với cộng đồng massage- Giá vé cao ngất ( đồng nghĩa với việc tiền típ = hoặc cao hơn ) 1 lần sơ sơ cũng gần 2trieu cho 1 lần ( khá là cao ) nhưng bù lại chất lượng và vẻ xinh đẹp của KTV chưa bao h làm ae thất vọng.
Trước h mình toàn solo 1 mình (nên k có ý định viết report), nhưng 1 lần thấy group của bác calvin thấy khá hay việc ae có thể đi chung event giảm tiền vé ( 5 tính 1 và 10 free vé )
Thế là cũng loay hoay xin vào nhóm 5 để đi chung, chủ yếu cho vui chứ k mình vẫn solo
Gu mình trước h khá lạ, trước cũng khá hài lòng với số 79 và 63, dạo này thấy số 90 của về đúng hợp nhãn - và có vẻ nó cũng rất hot vs ae, vì vào nhóm toàn thấy book sẵn 90 :D
Hôm qua xin vào nhóm 5h và 6h đều thấy book 90 rồi nên thôi mình về luôn ( do làm ở q 10 mà về tận gò vấp ) cuối cùng 5h thì thấy bác Tom nt lại bảo chạy qua nhưng lúc đó mình sắp tới nhà tồi. về tới thì calvin cũng bảo chạy qua nhưng đường kẹt xe quá nên mình cũng k dám corfim là trở lại đúng h ( các bạn biết tầm 5h hơn thì xe rất đông ) vì thây 4 ae cũng ngồi chờ vì thiếu 1 slot, lúc mình tới thì thấy calvin support xong cho ae rồi, nghĩ cũng mừng :D thật sự cám ơn bạn vì sự nhiệt tình, lỡ vào rồi mà k lẽ vác chym chạy về nên thôi mình ghé ngang NDL tìm lại người xưa :D, tiêc là bạn ấy lại off thế là nhờ locker chọn giúp e full Service!
Kết quả vào phòng là bé 96 ( nhớ là cũng nằm trong dàn số hot của ae )
Đánh giá sơ bộ
Face : 8điểm nhìn khá xinh
V1 : 7đ ( hàng nâng cấp ) mình thích real nên cảm giác k thích lắm
V2 : 7,5 có tí lipit
V3 : 8đ đẹp
V4 : 8đ cắt tỉa gọn gàng
Do bé bảo bồn tắm nhỏ nên k có tắm chung, phần này hới tiếc vì mình thích 1 shot trong bồn tắm rồi lên matxa khỏe
tắm xong bé đấm bóp trước, rồi matxa thái ( tay nghề cũng khá )
xong gần hết time thì bé HJ và BJ kết thúc = màn CIA 1/2 ( vừa xuất thì bé nhả ra và HJ)
2 ae nằm nói chuyện tí cho hết thời gian rồi tắm lại xong về.
Do không phải gu nên k hài lòng được như nhưng lần trước,và 1 phần thời gian hơi gấp nên cũng k đi vé supper vip nên chỉ được 1 shot :D
Lúc ngồi chờ mình làm rơi cái bill nên k chup đc bill nhé :D
p/s : bác Tom có đọc được bài viết thì hiểu giúp mình nhé ( vì k book được 90 nên mình k có dự định đi nhưng thấy ae thiếu 1 slot vẫn cố chạy vào :D )
lại còn 1/2 nữa à bác
Kaka chú mừng bên đằng ấy ngon tờ rim

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
lại còn 1/2 nữa à bác
Kaka chú mừng bên đằng ấy ngon tờ rim
lại trêu em, e thích cái service full của 68 là CIA ra mút sạch, cảm giác nó rất tê, còn kiểu 1/2 thì nó giống như thẩm du z á!

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Khó đỡ quả 1/2 thật, ko là ko hẳn, cia 1/2 thằng bé còn ức hơn :))

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Khó đỡ quả 1/2 thật, ko là ko hẳn, cia 1/2 thằng bé còn ức hơn :))
chuẩn như cơm mẹ nấu, mình thích số 79 ở cái CIA là ra xong e nó vẫn mút đến sạch thì thôi, cảm giác ra mà đc mút tiếp nó sướng rùng mình, còn 1/2 nó ức vl :), lúc ra quản lý hỏi bé làm được k anh, sợ bảo k tội e nó nên bảo cũng đc cho xong :(

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
chuẩn như cơm mẹ nấu, mình thích số 79 ở cái CIA là ra xong e nó vẫn mút đến sạch thì thôi, cảm giác ra mà đc mút tiếp nó sướng rùng mình, còn 1/2 nó ức vl :), lúc ra quản lý hỏi bé làm được k anh, sợ bảo k tội e nó nên bảo cũng đc cho xong :(
E thì nghĩ khác, bác nên góp ý luôn để bên NDL đào tạo e í lại. Mình ko chèn ép các e là dc, ko tốt thì nói ko tốt thôi bác

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
E thì nghĩ khác, bác nên góp ý luôn để bên NDL đào tạo e í lại. Mình ko chèn ép các e là dc, ko tốt thì nói ko tốt thôi bác
uhm, thấy cũng tội nên viết report nhẹ nhàng, bên BQT có trong đây mà

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
e cũng giống bác, nếu lần đầu ko ấn tượng thì lần sau ko gặp nữa thôi
Nói chung là locker bảo k vừa ý có thể đổi,nhưng e đã vào r thì ai lại đổi bao h, vs cả e nó bảo mới dc 1 tua nên cũng tội, mà đi xong r mới biết tại sao e nó mới có 1 tua hihi. Mình thì k vừa lòng thì thường it quay lại lắm