Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu Massage - số 96 - người con gái tôi thương :D

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Mà trong sg e thấy nhiều quả ăn chơi thật, vào là hoa hết cả mắt :love:
trước khi có NDL vs HoangLong thì karaoke BOSS là địa điểm của ae tới, mà thốn lắm, tắm bia các kiểu, 1 chầu kêu 2 em vào thôi chưa làm gi đã mất 5 củ :D gạ lên phòng tùy vào nhan sắc có khi thêm 5 củ nữa

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
trước khi có NDL vs HoangLong thì karaoke BOSS là địa điểm của ae tới, mà thốn lắm, tắm bia các kiểu, 1 chầu kêu 2 em vào thôi chưa làm gi đã mất 5 củ :D gạ lên phòng tùy vào nhan sắc có khi thêm 5 củ nữa
Quả tắm bia thì e đã dc hóng hớt, chơi thật bác ạ, các e toàn kiểu yêu quái bác nhỉ :))

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Quả tắm bia thì e đã dc hóng hớt, chơi thật bác ạ, các e toàn kiểu yêu quái bác nhỉ :))
uhm, có mấy con ngon vật vã, mà ở đó tiếp nhât vs hàn nhiều nên tiền tip kinh lắm

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Cái quả ăn đồ nhật trên người các e nữa í bác, nhật thì ăn chơi chóp đỉnh bác nhỉ :))
JAV trùm mà bác, nó nghĩ ra nhiều trò hay phết, bác có nghiên cứu môn trói nghệ thuật bằng dây cũng hay lắm

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
JAV trùm mà bác, nó nghĩ ra nhiều trò hay phết, bác có nghiên cứu môn trói nghệ thuật bằng dây cũng hay lắm
E chưa bác nghiên cứu chưa, chia sẻ tí đi bác, xem phim thấy hấp dẫn phết bác ạ

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Nói chung là locker bảo k vừa ý có thể đổi,nhưng e đã vào r thì ai lại đổi bao h, vs cả e nó bảo mới dc 1 tua nên cũng tội, mà đi xong r mới biết tại sao e nó mới có 1 tua hihi. Mình thì k vừa lòng thì thường it quay lại lắm
Như mình ko ưng là đổi luôn,méo phải ngại