Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu Massage - Nào mình cùng "Mò Chim Bắt Bướm" nha bé 72

KevinPham

Thành viên mới
Sau một ngày chạy công việc như đi phượt xuyên suốt Sài Gòn, tôi quyết định ghé vào NDL để thư giãn
Sau khi được đưa lên phòng và xông hơi trước, tầm 5p thì bé bước vào

Đánh giá sơ bộ:
Bé cao tầm 1m6-1m65
V1: không nhỏ, không quá to, đặc biệt là khá "nhọn" :)) 8d
V2: mình dây eo ót 8d
V3: mẩy, bóp đầm tay 9d
V4: cái này chắc các bác sẽ thích :)) không cavat, hồng hào, khít khìn khịt và luôn ướt 10d

Thấy mình vừa xông hơi xong thì bé lau người và kêu mình ngồi ngỉ ti chứ tắm liền bệnh. Vừa ngồi ngỉ vừa được ăn cháo lưỡi các bác ah
Xong thì vào bồn tắm, bé ngồi hẳn lên chim cò mà cạ, trong khi tay thì gội đầu cho mình. Tắm sương sương thì bé kêu mình ngồi lên thành bồn đi anh em mình làm nóng :)) nhưng mình khó ra quá bé sợ tắm lâu bệnh nên chiến trường chuyển sang sofa
Sau 1 shot pháo bông tê tái CIA là chuyển sang matxa khoẻ.
Bé này matxa khoẻ khá có lực nhé, điểm cộng. Rồi thì cũng vào hiệp 2 vs chú sâu róm lông lá và 2 quả bưởi cạ lên người mình tê rần
Xong mặt sau bé lật mặt trước, bắt giun kim, đá bi, lau cột đủ mọi thần công Thiếu Dâm Tự
Rồi chuyển sang tiết mục 69, lúc này mình phải công nhận bé khít thật sự. 1 ngón tay thôi mà con bươm bướm nó nút chặt như không muốn buông. Ngoài ra bé có điểm yếu là hột le nhé cho các bác thích 69
Cuối cùng thì mọi chuyện cũng kết thúc trog sung sướng. Ôm bé tâm sự xíu cho hồi hơi rồi tắm và về. Tổng thiệt hại anh em tự xem bill nhé. Mình dở văn review theo những gì cảm nhận thôi hy vọng anh em đừng chê hehe

Đính kèm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
bé này nhớ ko nhầm thì fullservice, nhiệt tình. Lâu rồi ko gặp lại nhớ bé ghê

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thank bác. Núi đôi nhọn nhọn, cạ cạn trườn trườn thì sướng ko tả dc bác nhỉ :))