Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu Massage - Gặp lại người thương 3 anh gặp 3 e 06 42 46

Duynguyen

Thành viên mới
Sau khi không ngại đường xa xôi từ miền xa xôi hải đảo nay lên phố thăm lại người con gái tôi thương. Trước khi gặp lại 3 e thì mình lên tới phố bụng đói ăn và thèm nhậu nữa thì 3 a e cũng xong thùng ken hà lan. Rồi 3 a e vào NDL gặp lại người a hằng mong đợi mỗi khi cuối tuần, vừa vào gặp ngay ql A Minh đã nhận ra mình và tiếp đón nồng nhiệt mời ăn bánh uốn trà xong là kêu lên phòng vừa vào thang máy đã gặp bạn hướng dẫn lên và vào phòng chào hỏi lịch sự hỏi mấy a có chọn e nào hay để e ấy tư vấn thì bọn nói đã có người quen rồi và sau đó e nó nói ok a vào xông hơi ướt và khô xong thì 42 vào phòng mình nhớ như in dâm dâm rồi ngồi tâm sự cháo má,lưỡi như người tình rồi e kèn sáo tiêu, chưa đã trên ghế salon e rủ mình vào bồn ngâm cho thoai mái a nhé rồi e kèn sáo tiêu a nữa thế là cia lần 1, và cứ như thế e ấy dẫn mình đi khắp mọi ngõ ngách lần 2, thật đê mê cũng hơi lâu với e ấy
V1 khỏi phải chê nhé a ehee bưởi săn chắt9,5
V2 thon gọn 8,5
V3 tròn chịa nếu đc doggy thì vl nhé.
V4 gọn gàng sạch sẽ bú liếm le khởi phải chê nhé.
Thế là xong ngày người con gái thương,hẹn lại e vào ngày gần nhất nhé nếu công việc xong a sẽ gặp lại e trưa mai nhé
CSVC ok ko đâu bằng NDL điểm 10 cho chất lượng

Đính kèm