Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Nhạc Dương Lầu Massage - Em người con gái tôi thương - bé ktv 64

tom jerry

Thành viên
trước tiên thật sự cám ơn chủ và quản lí cơ sở đã tạo 1 sân chơi giúp ae đồng râm ta có thể thư giãn sau những bộn bề cuộc sống !

newbie mới xin dc phép kể về chuyến đi tìm lại thanh xuân của mình. Sau những ngày nằm vùng tò mò tìm hiểu đọc từng topic của các bậc đàn anh review về nhạc dương lầu mình quyết định xách thằng e lên đường nối bước. thiện cảm đầu tiên khi bước chân vào ndl là sự niềm nở chào đón của mr tùng và sau khi nhiệt tình tư vấn cái loại vé thì mình múc luôn vé 1tr2 ( mình dc giảm 20% do có tải app) tiếp đến vòng chọn ktv thì hơi hụt hẫn 1 chút khi k có ipad để lựa nhưng bù lại mình dc lên phòng chọn trực tiếp, bước vào phòng thì hụt hẫn chuyển sang thích thú khi thấy phòng ốc sạch sẽ hiện đại, bạn locker rất nhiệt tình và tư vấn vào xông hơi dc 10 phút thì 1 cô bé vs cái áo yếm đỏ bước qua thì bổng thằng e mình chào cờ đứng 12h :bodo-smile-48: linh tính mách bảo k bao h sai, đúng người đúng thời điểm, mình vội bước ra khỏi cửa 1 cô bé xinh xắn đôi môi căng mộng đứng trc mặt và 2ae bắt đầu trò chuyện vs nhau, e bắt đầu kéo khăn quấn quanh người và âu yếm như 1 người tình thật sự ,nhìn thằng bé và khẽ nói 4 cái nha a (mình không tl nhưng trong tâm trí mình đã thấy thiên đường thiên thần là đây:khi-yoyo-144: ) 2 ae bắt đầu chuyển sang bồn tắm quần nhau các kiểu hj bj mãi mình vẫn k ra dc đành f chuyển lên giường chà v4 1 cách đê mê hoan lạc cùng vs combo nóng lạnh cuối cùng mình cũng CIA 1 cách đầy sung sướng, ah mà e nó có skill đi đường quyền + voice thì tê dọc sống lưng nha các ae :khi-yoyo-109: . Kế tiếp đến maxxa khỏe e làm bài bản đủ lực, chỉ tiếc là shot 2 chưa kịp ra đã gần hết h đành f hẹn lại e lần sau bằng 1 cái ôm chia tay nuối tiếc. Sau lần trải nghiệm tại ndl đã thay đổi hẳn suy nghĩ của mình về massa. Chúc nhạc dương lầu phát triển ngày một to lớn

Đính kèm

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chúc mừng bác. NDL dạy các e vài skill khác biệt thật, thử phát nghiện luôn, e thích skill đường lưỡi dọc sườn :))

tom jerry

Thành viên
Chúc mừng bác. NDL dạy các e vài skill khác biệt thật, thử phát nghiện luôn, e thích skill đường lưỡi dọc sườn :))
chuẩn bác đi cảm giác khác hẳn dịch vụ tốt thật, e đi đường lưỡi thì thôi luôn bác ạ đi từ dưới lên trên mà e giựt nảy mình luôn ! e đang muốn quay lại 1 lần nữa bác ạ kkkk =))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
chuẩn bác đi cảm giác khác hẳn dịch vụ tốt thật, e đi đường lưỡi thì thôi luôn bác ạ đi từ dưới lên trên mà e giựt nảy mình luôn ! e đang muốn quay lại 1 lần nữa bác ạ kkkk =))
Lưỡi các e làm sao mà ướt ướt, nóng nóng mới hay bác ạ, chạm vào đâu là tê rần chỗ ấy

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Mình thường ngại đi 4 tay mà bữa nay nghe bác review phê pha quá, mừng bác ngon trym. Tổng thiệt hại bn nhỉ

tom jerry

Thành viên
Mình thường ngại đi 4 tay mà bữa nay nghe bác review phê pha quá, mừng bác ngon trym. Tổng thiệt hại bn nhỉ
ban đầu vào e cũng có cảm giác đó bác, đôi khi mình lo chăm bé này bỏ bê bé kia nhìn thương lắm, may sao bé 64 nắm bắt tâm lý tốt nên bầu không khí cuộc chơi lúc nào cũng cuồng nhiệt kakaka . tổng thiệt hại 3tr nha bác